Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili, sitamsahau Mh Waziri mstaafu Edward Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Nov 14, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani tuweke tofauti ya vyama na itikadi ze2,ndio El amekumbwa na kashfa nying sana,but mkubali, mkatae Edward Lowasa alikuwa ni kiongozi muajibikaji sana mfano ni kule kujiuzuru(ieleweke alikuwa ana uwezo wa ku2mia mabavu kuendelea kuwa waziri),naamin hiki kilio cha wanafunzi wa vyuo vikuu kukosa mkopo waziri mstaf angekuwa kashafanya mamuz mazur,huu n ukweli kwa upande wa uzuri wake,ntamkumbuka sana lowasa kwa kufanya maamuz magumu hasa kung'atuka bada ya kuikosea jami'
    SASA CJUI MWENZETu(mze wa kukenua) UTAJIUZURU AU!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huyo kwa sasa anafaa kulinda au kusuka rasta za wamama kama wamasai wenzake Kariakoo. kama ana ubavu apinge huu mswada feki wa Katiba, vinginevyo asahau kuwa Rais wa TZ.
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu si Waziri mkuu staafu mleta mada bali ni Waziri aliejiuzuru hope umenipata
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi how much do these people receive kwa kukampenia power mongers?

    And what is the ultimate cost of all these to our country?
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli lowasa kichwa sana sio kama sura ya mamba wenu.
     
  6. n

    ng'wabuki Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ugonjwa wa kuandika ama kusema waziri mkuu mstaafu kuna nishangaza sana. Ugonjwa huu uko sasa tbc1 na star tv, huyu bwana alijiuzuru huwa mnaogopa nini kusema hivyo? Kwakuwatazama mnaonekana mmesoma kwa jinsi mnavyopigilia pamba bila kukosea, iweje issue nyeti kama hii ya waziri mkuu kujiuzuru mnaikosea?
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    na ule mpango aliofanya na usalama wa taifa kuwawekea sumu mwakyembe na mwandosya unauzungumziaje?
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo nenoo!
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama nimekuelewa mkuu, nadhani kabla
    hujaposti ungekuwa unapitia tena post yako ili
    kurekebisha spelling (makosa) na nafasi katikati
    ya maneno, pia acha uandishi wa kihuni unaofanywa
    na wanafunzi kule kwenye mtandao wa facebook,
    otherwise ulikuwa na hoja nzuri ambayo ingeweza
    kujadiliwa...
     
  10. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa ongea sumstance pia toa mifano
     
  11. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tufundishe tumuitaje? Mtu ukuresign ni tofauti na ukiwa terminated, ni mstaafu kwasababu alimaliza ila kwa resign na ndo maana anahesabika kama waziri mkuu mstaafu, angefukuzwa asingepata hiyo heshima na wala mafao na marupurupu ya waziri mkuu asingepata. Hata wewe ukiresign inakuwa hivyhivyo usikariri ni suala la kisheria hilo mjomba
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...