Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili sikubaliani na uongozi wa JF kuhusu swali langu kwako Mhe Mkumbo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sokomoko, Nov 23, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mods,

    Sijui nini hasa dhumuni lenu lakini kuiunganisha thread yangu na nyingine sidhani kama mmenitendea haki yangu ya msingi. Nimemuuliza mhe swali ni matarijio yangu ingekuwa rahisi yeye kuona ila kwa makusudi mmeipotezea kwenye thread yenye pages nyingi ili swali likunikwe! Hii haivumiliki bado nitamuuliza Mkumbo iweje yeye awakilishe wanawake kuchaguwa wanawake wa kuwawakilisha wanawake? Mkumbo anatakiwa ajibu kwa hoja na sio kupotezea maswali ili iwe ngumu kufanya follow up.


    Na hii musiiunganishe muidelete kabisa.! Mheshimiwa usipate sababu ya kutojibu maswali yetu tunaoitakia chadema mema gonga hiyo link utaona swali tajwa. Asante sana......








    Mheshimiwa Kitila Mkumbo

    Started by Sokomoko, Today 10:47 AM
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kufatilia majibu ya mheshimiwa lakini siyaoni ila kuna mtu ameqoute nashindwa kuelewa mantiki ya kufanya haya yote!
     
  3. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je ni halali kwa daktari mwanaume ambaye hazai kuwa daktari wa wanawake kuhusu mambo ya kuzaa ya wanawake?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkanganyiko juu ya mkanganyiko.
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijui hata jamaa alikuwa ana pointi gani
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unaweza KumPM Dr Mkumbo
     
  7. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Majibu yake yatasaidia watu wote kwa ujumla kuliko kunijibu kwenye PM as sheria inasema PM ibakie kuwa PM.........
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watu wepi unaowazungumzia wewe? Jibu utalipata kwenye PM utaridhika. Kama uko kazini endelea kukurofisha MOD
     
Loading...