Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili sheria inasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Stevemike, Mar 14, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukijenga nyumba na kukaa hapo kwa muda mrefu, kisha baada ya miaka barabara ikachongwa na kupitia karibu sana nyumba hiyo kiasi cha kuacha hatua chache. Hapa sheria inasemaje kama nyumba hii sasa haipaswi kuwa hapo kulingana na nafasi kati ya barabara na nyumba? Na hatua gani ninapaswa kuchukua? Wanasheria mtusaidie. Steve.
     
  2. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si kosa barabara kupita karibu na nyumba, ila ni kosa kujenga ndani ya hifadhi ya barabara. Kumbuka kuna aina mbali mbali za barabara na kila moja ina vipimo vyake vya umbali kutoka makazi ya watu, kuna barabara za mtaa mpaka high way.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kama nyumba ilikuwa kwenye eneo lililotengwa kwa ajili ya barabara, then options zako zitakuwa very limited. Kama lilikuwa sio eneo la barabara, then unatakiwa ulipwe fidia.
     
Loading...