Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hili sheria inaeleza nini?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bysange, Sep 26, 2011.

  1. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,323
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nina rafiki yangu ambye ana mchumba wake aliye ishi naye kwa zaidi ya miaka mitatu,akiwa anafahamika kwa wazazi wa msichana kwani ametoa posa na kujitambulisha pia.mwezi huu msichana huyo alifumaniwa usiku akiwa nyumbani kwa mwanaume mwingine,je nini kinaweza fanyika kwa misingi ya sheria?
    tunaomba msaada wenu.
     
  2. Nyabwire

    Nyabwire Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mkaka anaweza vunja uchumba na kudai mahari yake.afungue kesi ya madai mahakamani...
     
  3. e

    emock Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe pole sana, kimsingi mahari au posa ni sababu za msingi za kupewa msichana huyo na kummiliki kama mke, na unakuwa na uhuru nae bila hata kuingiliwa na wazazi wake.
    kimsingi huyu alikuwa kama mke wake, na sheria inaruhusu kumuacha mkee kama amefanya mapenzi njee ya uhusiano, na hii sheria ipo hata kwenye sheria za kikristu, ambazo zinasema huwezi kumuacha mkeo/mumeo, lakini akijulikana alitembea njee ya uhusiano basi unaruhusiwa kumuacha.
    USHAURI WANGU: 1. kama anaweza amuache,
    2. pia kama atataka anaweza kudai mahari yake, sawa
    3. pia anaweza kumsamehe
    vyote hivyo sheria inaruhusu.
     
Loading...