Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili serikali sijaielewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mocky, Sep 27, 2011.

  1. m

    mocky New Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mishahara ya wafanyakazi wa serikali haijulikani italipwa lini kwa mwezi huu, kisa ni mvutano kati ya serikali na chama cha wafanyakazi, sababu ni kuwa serikali inataka kumkata kila mfanyakazi sh 2000 kwa ajili ya sherehe za miaka 50 ya uhuru, jamani mbona mi hainiingii akilini, watu wanakatwa kodi bado mnataka wachangie na miaka hamsini ya uhuru? ipo siku tutaambiwa watu wakatwe kwa ajili ya birthday ya God knows who
     
  2. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    alah kumbe ndiyo maana hawa washenzi wanasababisha tuna piga miayo tu!!? pumbavu sana!!
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakachukue hata robo ya pesa za Jenerali Shimbo wakafanyie maadhimisho badala ya kuwachangisha wafanyakazi masikini.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jamani mnyonge nmyongeni lakini haki yake mpeni................50 yrs for 2000 kila mtu wat 4???
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Serikali dhalimu haina uchungu na watu wake.
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Duh! unasema kweli au utani?
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bwana hili swala liwe tetesi au ni kweli serikali ikifanya huu upuuzi itakuwa inajipalia makaa ya moto kwani tutaanzisha mgomo nani stop, na safari hii tutunganisha nguvu kubwa wafanyakazi wote, wanafunzi wa vyuo na raia wa kawaida
     
  8. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nasikia pesa za mishahara zimepelekwa igunga
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nani kawapa ruhusa kukata hiuo hela..hii mijibwa koko inaudhi sana
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Si afadhali ya hii miaka michache iliyopita tulikuwa tunakatwa hela ya mafuta ya Mwenge.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Inatisha, lakini nipe source ili nianze kuwatia hasira wafanyakazi wenzangu.
     
  12. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sitanii mkuu hapa kazini watu wanakuja kuuliza balance kila siku inatia uchungu sn mana hata payroll haijaletwa
     
  13. C

    Claxane Senior Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wasiofanya kazi watakatwa nini? Mambo inatisha. Miaka hamsini ya nini wakati tuko gizani na maji safi ya bomba hamna.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona mishahara imetoka banki tayari wakuu, hivyo sidhani kama hii tetesi ina ukweli! Serikali tusiibeze sana ina watu makini wanaoweza kuishauri, sidhani kama huu upuuzi unaweza kupitishwa kirahisi hivyo. Vile vile miaka 50 ya uhuru imekaa kisiasa zaidi na sioni tija yake zaidi ya kupoteza rasilimali zetu tu. Hivi kunz haja ya kuwaambia mke wangu mjamzito wakati tumbo ni la miezi 9? Sioni haja ya serikali kujisafisha wakati kila kitu kipo wazi!
     
Loading...