Kwa hili, secretariet ya ajira Tanzania nimewakubali! Hongera sana!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kikomelo, Sep 13, 2012.

  1. K

    Kikomelo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza secretariet ya ajira nchini ilivyoonyesha umahiri na uwazi katika interview zilizofanyika mwezi wa nane! Jamaa wako fair tusidanganyane! kuanzia kwenye writen interview hadi kwenye oral!
    Huwezi kumuonga mtu, utamjua wapi? Ndo nimetoka shule mwaka jana na nilikuwa sijawahi kufanya usahili na hawa jamaa, lakini interview yangu ya kwanza nao nimepata kazi! Tuliitwa 32 na nafasi ilikuwa moja, na nimeipata mimi!
    Nadhan watu wasioipenda ni wale wanapendwa kushikwa mikono na wanaobaki wanajisifia walikosoma! Eti mi wa Mlimani, mara mi wa Mzumbe! Jamaa hawaangalii chuo, wanaangalia uwezo! Nimewapenda sana utumishi!
    Kazi ya gross ya 1.8M kuipata kwa serikalin si mchezo! Nimewakubali sana na ongereni sana!
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3,923
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    hongera! ila acha kujisifu ! Mshukuru Mungu kwa kukusaidia
     
  3. nyaucho

    nyaucho Senior Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Nenda kapige kazi acha majigambo
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Kikomelo hongera kwa kuukwaa ukuu wa idara maana hiyo figure ya TShs. 1.8 million siyo ya fresh from college. Hongera sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu, lakini hapo kwenye mshahara 1.8M graduate fresh from chuo ajira hzhz znazopitia utumishi!!!?
    Hapo Umetuokota, labda umeiconvert kwa hela ya Zimbabwe
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,077
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    jamani bongo nomaaaaaaaaaaa!, yani mtu AKIPATA anasema mambo safi hakuna upendeleo, akikosa anavyochonga aibu!.
     
  7. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,112
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    wangepata hao wa mlimani au mzumbe na wewe wa chuo cha huko pembezoni ungekuja kusema hapa? au hukua na vigezo ndo mana umeshangaa
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kuchaguliwa wewe inaonyesha ni kwa jinsi gani ulivyomahiri kitaaluma na mwenye bahati kimaisha. Kuna msemo usemao "Debe tupu haliachi.............." wewe sio debe tupu mpaka hapo ila kelele zako zinafanan na kuvuma.

    Ilitosha kuwasifu secretariate kwa usawa na haki basi au kuwajulisha wanaJF kuwa umepata kazi bila mbwembwe zote hizo.
    Hongera na kila laheri katika utumishi wako kwa uma
     
  9. c

    cielo JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.8 serikal ya tz? Kaz gan hyo? Mbunge au? Fresh frm school, utakuwa ume2pga kamba, hongera lkn
     
  10. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini akipata ****** ulia....
    Maneno mengi kisa umepata kazi..haya tuthibitishie kwa kuweka barua ya ajila uliyonayo
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,732
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Yap yap mkuu ni Hela za zimbabwe hizo.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,732
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Nina uhakika kazi uliyopata ni ya kuitetea secretarieti ya ajira tz kwenye mitandao! Na umeongeza 0 moja mbele,mshaara wako ni 180,000/= na umeambiwa targets uwe unarusha posts na sredi zao sizizopungua 20 kwa siku na wamekununulia na Simu ya kulogin.
     
  13. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,811
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muongo mshahara 1,800,000/- kutoka chuo tu vuuup mpaka hapo au uo ni mshahara wa miez sita kwako kaangalie vizur
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,428
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Hongera mjomba...........
     
  15. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni mhaya huyu, wahaya wenzake wamesha mbeba tayari!
     
  16. b

    bologna JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Mjomba usitupe chai. Mshahara nadhani itakua 180,000 umeona vibaya, Iweeeeeee Nshobire huyo.
     
  17. k

    kizerui Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau na mimi nimefanikiwa kupata kazi kupitia utumishi, so nashukuru sana na nitaendelea kutafuta up date za ajira maana kupata kwangu hakumaanishi wana janvi wote wamepata, tuendelee kuomba mungu
     
  18. FM stereo

    FM stereo JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ni mmoja wa wahanga wa kukosa ajira nini? maaana namna unavoponda ni dhahiri kuwa umeshakuwa frustrated.

    Kuongea ukweli nikujisifu? au kwasababu tu kataja mshahara wake kuwa ni mkubwa, basi hapo unamwona kuwa kajisifu??
    Angesema kuwa analipwa sh 180,000/= hapo usingeona anajisifu. Ila sababu figure ni kubwa, wivu wako unafanya uone anajisifu.
    Acha wivu usio na tija, pambana na maisha
     
  19. S

    SUPERXAVERY Senior Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana m2 wangu, ni wa2 wachache sana wa aina yako wanaoweza kusimama na ku7ema ukweli.
     
  20. FM stereo

    FM stereo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huyu jamaa Kikomeloallishawahi kuleta haja yake HII HAPA mwaka jana miezi kama hii, Mungu kamsikia.
    Ambao hamkubahatika msiiponde tume vibaya sababu tu hukubahatika mwaka huu. kuwa mvumilivu kama ndugu huyu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page