Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Salva Rweyemamu unachemka na unastahili lawama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, May 31, 2011.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salva Rweyemamu ukiwa kama mwandishi mkongwe hebu jaribu kuifanyia kazi website ya Mawasiliano Ikulu maana imekuwa aibu kwa watumiaji wa mitandao.

    Habari zinazopatikana humo ni mwaka 2009 hata kabla ya uchaguzi mkuu 2010.

    Mkuu ungejaribu kutafuta watu wenye utaalamu ili waweze kuwa wanafanya update kwa kila habari zinazohusiana na idara yako, kama inashindikana tafuta japo kampuni ili iweze kukufanyia kazi kwani kwa website sensitive kama ya ikulu inakuwa imelala utadhani haina mtu makini.

    Mkuu jaribu kulifanyia kazi hauri hili maana inatia aibu.
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RED ALERT:
    Kwani Ikulu kuna mtu makini?
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe hayajiupdate sembuse website
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sipiyu ya computer yake haionyeshi rangi ya blue wakati wa kuzima.mgao wa umeme jamani kungekuwa na umeme angewaonyesha
     
  5. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mtoa mada, usishangae kwani huyo unayemweleza yeye mwenyewe si mtu makini, ni kuwadi wa kisiasa
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yes, mapacha watatu - hawatang'oka hata mfanye nini
     
Loading...