Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nyerere hakufanikiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORNCV, Dec 23, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namsifu sana Hayati Mwl. J. K Nyerere kwa uzalendo wake kwa taifa lake lakini nasikitika kwamba umetuchia matatizo makubwa sana, kwani viongozi wengi waliopo sasa akiwepo mkuu wa kaya wametokana nae/wamefanya kazi pamoja/wametoka ktk chama alichokianzisha yeye na ndio wanaotusumbua na kufisadi taifa letu tukufu, kwa hapa kweli hakufanikiwa.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umoja, Upendo na Mshikamano wa hali ya juu!
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeye alishaondoka... Wewe uliyepo umefanikiwa nini?
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amefanikiwa kumlaumu Nyerere na kuona kila alilofanya ni baya kwa sababu ya Dini yake na kutokumlaumu Kikwete na kuona kila alilofanya ni zuri pia kwa sababu ya Dini yake!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    nlikuwa sielewi
    kwa nn ff anamkandya
    jkn leo nimefunguka macho
    viva jf
     
  6. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndio unaleta udini hapa jf kwa taarifa yako mina jkn ni dini moja.
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Afadhali umetusaidia.Huyu jamaa ana mapepo ya udini yanamsumbua.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nahisi harufu ya kipembapemba hapa kama sio kiungujaunguja!
     
  9. m

    matunge JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    kujenga taifa. kumbuka taifa ni watu.
     
  10. k

    kuzou JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni asili yetu mapigano ya kikabila yalimalizwa zamani na kitu kinaitwa utani,kabla ya nyerere hajulikani
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280

    nyerere si Mungu mpaka aweze kufanya kila jambo liwe perfect, hao aliowaacha ni binadamu, wenye utashi wanaoweza amua baya na jema, wakiwa mafisadi si makosa ya nyerere wakibadilika kwenye misingi yao ya uimani si kosa la nyerere ni kosa la viongozi husika, nyinyi wananchi mliobakia ndio wenye jukumu la kurekebisha
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumpima kiongozi bora angalia familia yake pamoja na ndugu na jamaa zake...

    Angalia familia yake walivyochoka wanasaidiwa na Mkapa na JK..

    Kuna ndugu zake wengine wanavua dagaa pale mwaloni Musoma...
     
Loading...