Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili!!! : Nicolas mgaya,gratian mkoba na tucta nakosa imani na nyinyi.................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jul 5, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...........Tangu bunge la bajeti lilipoanza nilikuwa nasubiri kwa hamu bajeti ya wizara ya utumishi wa umma,na jana bila kusita wala kuona aibu waziri wetu ambaye natilia shaka uwezo wake wa kuwa kiongozi kutokana na namana anavyowasilisha mada pamoja na kuongea kama waziri Ndugu Hawa Ghasia aliwasilisha bajeti hiyo.Kilichoniuma na kinachoniuma ni kutosikia ongezeko la mishahara kwa sisi wapiga nyundo.Wakati wenzetu wanakula posho mpaka za nguo,sisi wapiga nyundo tunaendelea kuumia kwa viela vichache.Na kilichoniumiza zaidi ni pale alipoulizwa kuhusu ongezeko la mishahara,akadai hilo ni siri kati yao na wawakilishi wa wafanyakazi.............Jamani mimi ni mtumishi wa umma lakini sijawai pata taarifa kuwa tunaongezewa shs ngapi,sasa Je,Mgaya,Mkoba na TUCTA mnawawakilisha akina nani wakati mimi mtumishi wa umma sina taarifa hiyo? Na Je,hapa hakuna ajenda ya siri kati yenu TUCTA na serikali ya JK? Na naanza kupata maana ya yale maneno aliyosema JK wakati wa mei mosi namnukuu "Ndugu wakipatana wewe kashike jembe ukalime" na "waliokuwa wanawaombea mabaya wajue kuwa tumepatana" Jamani watumishi wenzangu ndugu wamepatana tushike majembe tukalime tuendelee kupigwa na jua kwa mwaka mwingine...Huku tukianza na mafuta ya taa bei juu lol!!!!
     
  2. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo tuliposalitiwa mkuu lakini anyway tutajua cha kufanya

    jk-wafanyakazi-1.jpg
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mmeshaliwa na akina mukoba, wamepata bahasha zao,wameshiba!
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa washikaji ni wasanii kinyama! Wafanyakazi wamepotezwa mbaya!
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna kitu kilinikera siku hiyo kama kauli hiyo ya kinafiki na tangu wakati huo nilijua "hamna kitu hapo!"
     
  7. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    poleni sana wajameni, hata sisi tunaingia sokoni kusaka ajira nadhani tunakuja kupambana wote!

    Mgaya na Mkoba wameshapata mgao wao hawana haja ya kuwasemea wengine!
     
  8. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ninapokosa imani na watanzania. Maana huwa sielewi kama huwa wanafumba macho wakati wa kupiga kura au huwa kinatokea nini. Kwenye kampeni utawakuta na tshirt na bendera za CCM. uchaguzi ukiisha tu wanaanza malalamiko. Kwa taarifa yenu, JK keshapewa kura yake anajua hamuwezi kumfanya chochote, anasubiri mitano yake iishe aondoke zake. Hatakaa afirikirie matatizo yenu ****** yule.
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni nchi ya wendawazimu; utategemea nini kutoka kwao. Ndiyo maana nchi hii infaidiwa zaidi na watu wakutoka nje.
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wehu naangalia marudio ya bunge star tv ndo nazidi kuchanganyikiwa. CCM kuna vichaa, halafu kwa nini kuna vyama vingi vya wafanyakazi. Kwa nini kisiwe kimoja?
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Kwa hiyo mkuu unatuambia kuwa tuna miaka mitano ya mateso sisi wapiga nyundo wa umma................?
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,853
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    Ndio mkuu !
     
  13. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa accademician imeongezeka kwa 10%
     
Loading...