Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili ni aibu ddodma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masoudmwevi, Dec 5, 2010.

  1. m

    masoudmwevi Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimepita Dodoma mjini kwa kweli ukiangalia mzunguko (ROUND ABOUT) wa pale Oil Com kama unakaribia ukumbi wa bunge na CBE yaani maua yake yamegeuka uchafu hayapendezi hata kidogo hakuna watu wa kuyatengeneza the same apply kwenye Round About ya kuingia stand kuu ya mabasi mjini lakini kwenye round about ya njia ya kwenda Nkuhungu hakuna jani hata moja lililopandwa
    wadau mnasemaje kwani mara mia ya morogoro zinahudumiwa
    nawasilisha
     
  2. e

    emma 26 Senior Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Vipi hali ya hewa lakini?
     
  4. m

    masoudmwevi Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hali ya hewa ni jua tu labda baadhi ya maeneo ya singida ndio nikakuta maji as if imenyesha asubuhi yake tu
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    basi nenda manispaa ya moshi! vinginevyo hata dar ni hivyoX2
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hali sidhani kama hali ya hewa ni sababu ya kutopanda maua....si wamwagilie. Huko halmashauri kwani hakuna pesa za kuwalipa vibarua???
    DODOMA WANATUABISHA. MEYA NA MKURUGENZI HABARI NDO HIYOOO!!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    watoto wa kirangi vipi, uliwaona?
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Si la maua tu, hata suala la barabara za DOdoma mimi linanitia shaka. Sijui ile barabara ya kuelekea ukumbi wa bunge ndo imekamilika au????? Maana ni mwaka na zaidi naona ni kokoto na lami ina mabonde. Mawaziri na wabunge wanapita kila kipindi cha Bunge, lakini hakuna anyeshangaa..

    KWA KIFUPI DODOMA NI AIBU......
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Is that you kwenye hiyo avatar...... umependenza kweli kweli
     
  10. Madago

    Madago Senior Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi mpango wa kuhamishia ofisi zote za serikali kwenda Dodoma bado upo?
     
  11. m

    masoudmwevi Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ng'wanangwa watoto wa kirangi wapo kama kawaida yao wakijinafasi kwa mapishi yao
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unantamanisha.

    napendaga sana rangi zao
     
  13. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks..... But kupendeza gharama babu!!!!!!!!:party::party:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu huna simu ya kemera utuletee picha?
     
Loading...