Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nasema wanachama na wapenzi wote wa Magwanda ni wasaliti kwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jul 1, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hii kwa nini tusiseme wanachama + wapenzi wa CDM a.k.a MAGWANDA ni wasaliti na wasio watendea haki viongozi wao ?. Mwaka jana wakati wa uchaguzi mkuu walihudhuria kwa wingi kwenye mikutano ya Magwanda, ila mwisho wa siku kura wakampigia Dkt. JMK, sasa huu kama sio usaliti ni nini ? . Mlimfanya Slaa aaanze kuota njozi za kujenga ghorofa hewani kwa kudhania atakuwa RAIS, ila mwisho wa siku matokeo yalipokuwa yakitoka hakuamini macho yake na kupandwa na pressure mpaka kufikia kulazwa hospitali, na kuchanganyikiwa kwa kutoa kauli zisizo eleweka . Sasa huu kama si usaliti kwa kiongozi wenu ni nini nyie wapenzi na wanachama wa Magwanda ?. Kwa usaliti huu ningekuwa kiongozi wa Magwanda ningewashauri kuwafukuza wanachama wote tuanze upya
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ccm ni sawa na kinyesi. hakuna namna unaweza kukipamba kinyesi.

    WaterSupplyTanzania.jpg
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nakuuliza kwa nn kura ulimpa JK ? jibu
     
  4. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siezi pigia kura mtu ambaye hakai nchini kwake akitalii huku na kule kutafuta matibabu ya maradhi yake ya kuanguka-anguka
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Jua Kali
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha makelele mwambie nape aje kwenye hiki kituo morogoro aone umuhimu wa kuondoa posha wazee wapate pensioni hata kama kidogo

    PHOTO:kituo cha kulelea wazee Morogoro mjini

    [​IMG]
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mlijaa kwenye mikutano, na kura mkampa mwingine, huu ni usaliti kabisa, nchi nyingine unastahili unyongwe kabisa !
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mlitakiwa mfukuzwe chamani nyie, huu ni unafiki wa hali ya juu
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio ulimpigia kura ? basi ndio huyo ameshinda na ndio rais wako na familia yako
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahaha! Pole yako km unafikiri jk alipewa kura na wtz wenye akili zao. AMEIBA KURA ZETU. Afu nahisi huu mgao wa umeme utakuwa umekuvuruga AKILI kama basi unayo.
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ma-CCM bana huwa yananifanya nikubali safari bado ni ndefu!!!
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa CCM kijiji cha Miwaleni akiondoka kwenye ofisi za chama kuelekea kwa BEATRICE SHELUKINDO kwa kuchaguliwa kuwa mbunge
    Safari ya umbali wa 48 km
     
  13. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani kichwa chako kina walakini. Hoja zako hazifanani na jina ulilojipa!
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jinga Kubwa
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umekaa kitaarabutaarabu tu!
    IKo siku wote mliopo CCM mtajuta kuwa kwenu huko.
     
  16. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli hapo ni Tanzania?! Mungu wangu' wabunge wanajadiri bajeti ya nani?! Hao wazee wanambunge wao?! Kuna mkuu wa wilaya?! Mkoa?! Rais anawaza nini?!
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mzee wa watu mlimpa pressure mpaka akawa hospitalised , kwa nn mnakuwa wasaliti kwa chama chenu ? mnaudhi sana
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa na wewe unaongea nini? Huu ni wehu kabisa, sio bure!
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaa MAGWANDA kwa kuchakachua hamjambo, hii picha ni ya siku nyingi sana ilipigwa RWANDA
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa nn ulikwenda kwenye mikutano ya Slaa, na kura ukampa JK ?
     
Loading...