Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili naomba nisaidiwe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mlumendo obeid, Apr 12, 2012.

  1. M

    Mlumendo obeid Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF poleni kwa kazi ya kutafuta DINARI, Nipo janvini kuomba kusaidiwa swala hili hivi ukifuta text kwenye simu inaenda wapi? Naomba maelezo ya kina! Asanteni!
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani umeshawahi kujiuliza vilevile inakuwaje unaenda dukani kununua 'hela',hiyo hela unaiweka kwenye simu,kadri unavyoongea ndipo hela yako inavyopungua kwenye simu..

    Ile hela inaenda wapi wakati uliingiza kwenye simu?
     
  3. Type

    Type JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kitendoo cha kutumia anga kwa maana ya masafa ya netwk yanagarama tena kwa sekunde
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Asante,mjibu na mkuu mwenye uzi...
     
  5. M

    Mlumendo obeid Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba maelezo ya kina kuusu hilo swali jamani!
     
  6. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,556
    Trophy Points: 280
    Mkuu kufuta text kwa simu unakua umeiondoa kwa simu yako tu ila text bado inabaki hewani, ndio maana hata ukifuta text alafu ukaenda vodacom(i.e any telecom company) wakifanya mambo yao text yako inapatikana.
     
  7. M

    Mlumendo obeid Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So ukifuta kwenye simu inaenda wap?
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ifute hiyo msg yako kisha ifungue simu kisha idumbukize kwenye kalai lenye maji ya uvugu uvugu kisha kaa kama dakika 20 hivi then nenda tartiiibu kwenye hilo Kalai kisha utaikuta sms yako inaelea....
    Thats all folks.
     
  9. engwe1980

    engwe1980 Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaifuta juu ya simu lakini inabaki ndani ya simu!
     
  10. M

    Mlumendo obeid Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye sehemu gani ya simu?
     
  11. M

    Mlumendo obeid Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona jibu lako halieleweki? Usilete utani wakati mi niko sirias! jaribu kubadilika!
     
  12. j

    jadia Senior Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh swali gumu sana mana wengi tumeshajiuliza, inakuwa kama kuku na yai kipi kinatangulia, mwe! sio inabaki kwa mtandao kweli, mana kama ukienda mfano voda utake message zako ziwe printed inawezekana, sa sio na ya kufuta inabaki kwa mtandao pia!!!
     
  13. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    check sehemu ya kuchajia au earphone port. Utaona herufi zinaondoka moja moja.

    Alternatively.
    Translation ya hizo data ipo katika mfumo wa I0I0I0I0. Unapofuta, sio kwamba inaondoka milele, ndo maana unaweza ku-recover lost data hata kama simu imeflashiwa.
    Kama ni msg uliyotuma au kuingia, itakuwa kwenye server kwa muda kadhaa kulingana na sheria za nchi, ambayo nadhan ni 3 years. Operators watakuwa nayo kwa ajili ya usalama wa 'taifa'.
    Mfano wa internet ni kama google cache. Picha ya facebook ambayo mtu ameshafunga account bado itakuwepo kwa muda flani kwenye mtandao.
    Ila mkuu swali lako ni too technical, lingekuwa kwenye technology.
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwani ukitamka neno linaenda wapi?
     
  15. b

    barumoja Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaenda mbagala.
     
  16. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kwani ukiempty recycle bin ya computer document zaenda wapi?
     
Loading...