Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nampongeza mbunge huyu wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tenths, May 2, 2012.

  1. T

    Tenths Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Mbunge wa viti maalum Susan Kiwanga wa Kilombero kama sijakosea jina, amekesha stand ya Moro baada ya basi alimokuwemo kuzuiwa kuendelea na safari ya kuelekea Dar kutokana kufika Moro saa 5:00 usiku. Japokuwa mbunge angeweza kuchukua chumba cha kulala katika nyumba za wageni zilizopo karibu na stand lakini hakufanya hivyo na badala yake usiku huo aliutumia kutoa elimu kwa baadhi ya wasafiri walioonekana kuguswa na kitendo chake hicho cha kujichanganya na watu wa tabaka la chini la watanzania mpaka saa 12: 00 asubuhi muda ulioruhusu basi kuendelea na safari ya Dar, kitendo ambacho ni nadra sana kufanywa na wabunge wa CCM. Peoples...........
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Sikujua siku hizi Tanzania tuna matabaka,

    Good for her ameonyesha kuwa kiongozi si kuwahothi watu na siyo kuwa juu ya watu ila ni kufanya kazi na watu, kutambua hisia zao na pia kutumia muda nao ili kujua shida zao na matatizo yao.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Cdm twanga kotekote
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Magamba waache kwenda kunywa mibia na nyama watoe elimu? Hiyo ni mwiko kwao ndio maana mitumbo yao ni mikubwa Inatupa tabu kutofautisha na ujauzito
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mapovu at its best
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh. Kiwanga ni mtu wa watu. Long live Kiwanga, long live CDM.
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema inajenga misingi mizuri sana ya uzalendo na kuthamini wananchi,hii ni dalili nzuri huenda tukawa na taifa lenye kujali misingi ya utu na kuthaminiana kama binadamu na kupunguza sana gap kati ya wenye dhamana ya kuongoza na waliowapa dhamana hiyo
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bravo!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Malima anatakiwa ajifunze kupitia huyu mbunge
     
  10. dallazz

    dallazz Senior Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poweeeeeeeeeeeer
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pipozi..... Ni nouma!
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi sana mbunge wetu
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado hajapata mkopo wa shangingi, mpe miezi mitatu mingine, kama utamuona tena stendi!
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa cdm ni wazalendo sana tunajua hilo bila shaka yoyote. Angekuwa wa ccm asingefanya hivyo, gari anayo lakini aliamua kupanda basi ili aangalie jinsi nchi yetu ilivyo maskini. Hata sokoine alifanya hivyo!
     
  15. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "A leader is the one who KNOWS the WAY, SHOWS the WAY and GOES the WAY!!! Thanks honourables Kiwanga for such a powerful action you are Blessed..
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Elimu yako ya nn na wap ulisomea??? Social stratification hauijuwi????? Duuuuuuuu
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Source? Wewe ulikuwa wapi mpaka ukamuona Kiwanga anakesha stendi?
     
  18. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii imetulia nimeipenda. Hongera dada SUZAN.
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Yaani pumba kama hii ndiyo unaleta hapa jukwaani, kwanza huyo gwanda hana lolote zaidi sana ni kilaza tu kama wenzake(magwanda) walivyo.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Na ile minoti angemkabidhi nani kumlindia?
     
Loading...