Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili naamini kwa dhati Dr. Slaa hakuonyesha ukomavu wa kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, May 5, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika vita yeyote ile ni kosa la jinai kufanya tendo lolote linalo imarisha mshikamano ndani ya kambi ya adui. Hii inatokana na ukweli kwamba adui wanapoanza kuzozana wao kwa wao wanatoa fursa nzuri kwa upande wa pili kuwatokomeza.

    Kosa la aina hiyo ndilo alilofanya Dr. Slaa huko Tabora alipotoa nyongeza kwenye orodha ya mafisadi papa, na vile vile alipomtaja mtoto wa JK ya kuwa anao utajiri mkubwa usioelezeka. Madai hayo yamesababisha uongozi wa juu wa CCM, usitishe hatua uliokusudia kuwachukulia mapacha watatu, kwa lengo la kuepusha upanuaji wa uwanja wa mapambano.

    Katika hali hiyo kauli hizo za daktari zimesaidia kuepusha mfarakano mkubwa ndani ya CCM, jambo ambalo lingelisogeza karibu kusambaratika kwa chama hicho.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Wameepusha mfarakano au wanafuga kansa.
     
  3. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    That was a very good strategy,
    gamba nimegoma kung'oka,
    wananchi watabaki mdomo wazi,
    yaani hata presida! kasindwa?
    hukumu 2015.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,mwisho wa siku ndo tutajua effect zake,..tukiona matokeo
    1.yawezekana ni kweli kabisa kwamba amewahi kuwastua na wao wakaahirisha
    2.yawezekana nia yake ni wao waendelee kutunza kansa yao ili kifo choa kiwe cha ghafla!

    Tusubiri
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Muungwana si na yeye kaingizwa na magamba bila hivyo alikua awe Salim A Salim
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    chadema HOIII THIS TIME
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio upo hoi kwa kutokuwa muelewa
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilisema siku moja humu. Dr Slaa anaisaidia sana CCM kwa "breaking news" zake. Najua anapewa taarifa nyingi tu kwa kuaminiwa na Watanzania sasa. Sidhani kama kuwataja hadharani kumeisaidia Tanzania na Watanzania. Bado watu wanaendelea kuhomola kwa saana tu.
     
  9. M

    Mbwazoba Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inatakiwa zaidi ya kuwataja ...serikali ina jukumu la kuwachulia hatua,baada ya kuwachunguza
     
  10. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Moto uendelee tuu, mpaka kieleweke kanga kunyonyolewa manyoya aka magamba!!
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Yaani unamlaumu Dr. Slaa kwa kushindwa kuongoza kwa viongozi wa CCM..? Lini watawajibika kwa udhaifu na makosa yao wenyewe?
     
  12. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Move ya Dr. Slaa naona ilikuwa a very good one, kwanza kwa CCM kukubali kuwa waliotajwa na Slaa ni kweli walikuwa mafisadi ni hatua kubwa sana maana huko nyuma walishakataa mpaka kutishia kumpeleka mahakamani (hapo serikali imedhihirisha kuwa inadanganya wananchi wake). Kwa Dr. Slaa kutaja list ya pili imewachanganya CCM maana imejikuta inatakiwa kujisafisha si kwa watu watatu tu bali ni wengi na hata wale ambao tunawaamini kwa utendaji wao, na kama walikubaliana na listi ya kwanza kwa nini na listi ya pili isiwe kweli? wananchi tutajuaje kama serikali inatudanganya tena? Kikubwa CCM inachotakiwa kufanya ni mabadiliko ya hali ya juu kitu ambacho sikioni kinafanyika zaidi ya propaganda. Propaganda waliyotaka kuileta ni kuwa wamejisafisha na ufisadi na kuwa sasa ni wasafi, lakini wamejikuta hawawezi fanya hivyo na hasa baada ya kushindwa hata kuwachukulia hatua wale ambao walishakiri kuwa ni mafisadi, kwa kweli tukiendelea kukichekea na kukishabikia chama hichi basi sie kweli tutakuwa WaDanganyika kweli. Lets do something for our beloved country, either upo CCM au CDM, lets clean our house(serikali) mafisadi wanatuua na kutufanya masikini pasipo sababu. Lets do something and be a change [​IMG]
     
  13. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Title yako ndo sijaielewa "Kwa hili naamini kwa dhati Dr. Slaa hakuonyesha ukomavu wa kisiasa" Hapa unamaanisha kuwa Dr. Slaa si mkomavu kisiasa ndo maana hakuuonyesha au ni mkomavu na hakuuonyesha ukomavu wake????

    Dr. Katimiza wajibu wake, kazi ya kusubiri hatua zipi/gani CCM wachukue hili halimuhusu.
     
  14. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya list ya mafisadi ya Dr Slaa:
    1. Mramba, Daniel Yona na Mgonja walifikishwa mahakamani (hata kama ni kwa danganya toto)
    2. Hatimae CCM wamekiri wana magamba. Walao wamekubali RA, EL na EC ni mafisadi

    Haya yoote yasingetokea iwapo Dr. na CDM wasingefanya vitu. Sasa wewe unataka ukomavu gani wa kisiasa? Au na wewe gamba?
     
  15. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alichokifanya Dr. Slaa ni mtaji mkubwa wa kesho (2015). Kuongeza orodha ya pili ya mafisadi kumewafanya ccm washindwe kutekeleza walichokuwa wakijigamba nacho, na hivyo, kuwaonesha wananchi ukweli kuwa ccm ni waongo, mafisadi,na watu wapropoganda. Itakuwa vigumu ccm kuwashawishi wananchi kuwa RACHEL sasa ni wasafi wakati walisema hadharani kuwa ni wachafu na "wanajivua gamba". Hii inaongeza credit kwa CDM kuwa ccm siyo watu wa kuamniniwa kutawala tena!!!
     
  16. H

    Hamas New Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hili nadiriki kusema kua Dr. Silaa umezidi kuonyesha kua huna DIRA na kamwe hufai kuwa RAISI
     
  17. M

    Mdau NO 1 Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hizi analysis mnazifanyaje? kwamba kawaimalisha?

    1. Inazidi kuprove kuwa CCM hawawezi kuendelea bila Mafisadi, ndio wano-control chama
    2. wananchi watazidi kuvunja Imani na CCM, manake na mbwebwe zote za siku 90, wao wenyewe wanapingana
    3. tatizo kubwa la umaskin ni ufisadi, Mnyonge gani atakubali kuchagua fisadi kuwa Raisi?
    4. that was a very good strategy i think....inaprove kwa CCM wenyewe an wananchi kuwa hawawezi kujivumbua, kujivua mens CCM ife
     
  18. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    suala la kuwatoa mapacha watatu ccm halitekelezek.....sio kwamba wameshindwa fanya hivo coz of that second list from dr....hiyo imetumika kama kisingizio tu....CCM wanajichimbia kaburi lao wenyewe....The Dr was right............
     
Loading...