Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Mwigulu Nchemba anastahili pongezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jul 4, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa mara nyingi kumekuwepo kauli za kuwa CCM ijiandae kisaikolojia kuwa Chama cha Upinzani, katika hili Mwigulu ameonesha kwa vitendo kwa vile kila akijichangia katika vikao vya bajeti amekuwa akichukua maoni ya kambi rasmi ya Upinzani na kuanza kuipinga, kwangu mimi huko ni kujiandaa kisakolojia kuwa chama cha upinzani, kwani Mwaigulu anajua hili kuwa 2015 si mbali hivyo ameona aanze kuzoea kazi ya upinzani.

    kwa hapa sidhani kama Mwigulu anapaswa kuchukiwa au kuonekana mbaya katika hili zuri analofanya, kwani si vibaya kama kujiandaa kisaikolojia kuwa chama Cha upinzani kama anavyofanya kwasababu CCM kwasasa ni Kama UKIMWI ambao hauna KINGA WALA TIBA itayofanya ishinde 2015.
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    That's the Truth!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nakuunga mkono asilimia 100 mkuu
     
  4. d

    dada jane JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu kwani kazi ya mbunge ni kuikosoa serkali, kuishauri serkali nk. Ndicho anachokifanya Nchemba kwa hiyo tunashukuru kwa kuikosoa serkali tarajiwa.
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapana mimi nadhani ni laana za mauaji ndizo zinaanza kumtesa!!
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka miaka ile 1980 siku tunafanya mtihani wa darasa la 7, kuku wa mwalimu mkuu aliyekuwa kaatamia mayai yake kwenye kona moja nyuma ya darasa alitotoa vifaranga 13.

    Baada ya kumaliza mtihani na kuhitimu darasa la 7 mida ya saa kumi jioni kuku yule na vifaranga wake naami nao walikuwa wame hitimu darasa la 7.

    Si kila aliyepo darasani yuko masomoni, wengine wameatamia mayai ya vizazi vya ujinga wao.

    Naamini MH Mwigulu alikuwepo darasani lakini sina uhakika kama elimu iliyo tolewa na professor wake alifanikiwa kutoka nayo walau mita mbili kutoka uswa wa mlango wa darasa.
     
  7. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wazee wa disco mupo
     
  8. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bila pumba yako neno hayawani au mwendawazimu lingefutwa kwenye kamusi ya kiswahili
     
  9. U

    Udaa JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebwana kweli,chemba imesoma alama za nyakati.hivyo inapiga matizi kuwa mbunge wa upinzani kupitia ccm,2015.
     
  10. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CDM Take care with him. Anazidiwa busara hata na yule mtuhumiwa wa uzinzi lion-chapekeyake?
     
  11. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kuna haja yakumweka katika tahadhari kwani jinsi anavyoongea ndivyo huku mitaani watu wanapoichukia CCM zaidi naona aendelee tuu kuweka ujinga wake hadharani hakuna haja ya kumchunga
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atakuwa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kajipange Upya Bidhaa(Dhaifu na Kama Mbaya iwe mbaya) zimeshafika mitaani kama unataka jipatie upendeze! Plz ushauri zaidi my signature inahusika.
     
  14. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono asilimia mia mbili, Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeessssssssssssss!!
     
  15. M

    MPENDAnyapu Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushabiki wa vyama ndio unatufanya tuwe mambumbumbu. utaifa kwanza there is nothing special with chadema or ccm
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    id yako imekuwakilisha vilivyo!
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sio zile za kutembea kingono na wake za watu?
    Mpingeni Shetani, naye atawakimbia na kutetemeka.
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh! No comments...
     
  19. E

    ESAM JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa
     
  20. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa anatumika! Tangu Day one akinyanyuka anajadili hotuba ya kambi ya upinzani,mpaka kuna wakati alirusha kitabu mbali! hii ni trick ya kuwateka wapinzani nao badala ya kujadili na kuconcetrate na bajeti ya serikali,wanaconcetrate kwenye bajeti yao wenyewe....na ile ya serikali inakosa upinzani na kupita kiraini! just tricks!!!!
     
Loading...