Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili msamaha upo? Mambo hadharani (mwisho)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, May 31, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    TAFUTA PART 1 YA HII NDIYO UJE HAPA. > Mke : Mara ya tatu mume wangu nililazimika nitembee nje ya ndoa, ni wakati wa uchaguzi.
    Siku ile ya kuhesabu kura mme wangu ulikua kura zako hazitoshi, yule msimamizi wa kituo nae akawa amenitongoza kwa ahadi nikimpa tu, atajua namna ya mandingo wewe upite, nikakubali kumpa na ndiyo maana wewe leo ni Mhe Diwani .
    Na hata hivi Mkurugenzi wa Halmashauri ameshanitaka sana, kwa ahadi ya nikimpa anacheza deal uwe Meya .
    Sijui nini mawazo yako mume wangu ?
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,kazi ipo! ya
    http://www.jamiiforums.com/newreply.php?do=newreply&p=3968933
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kazi ipo,yan mtu anamsaliti mumewe kisa cheo? ama kwel hyo mwanamke ni ziro brain. . .
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si ndiyo hivyo tena wanasema akili nywele !
    Kila mtu na minywele yake!
     
Loading...