Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili maandamano yameingiliwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 26, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku chache baada ya jamii ya waislamu duniani kote kuandamana kupinga filamu inayomkashifu Mtume, VIDOLE GUMBA navyo vimetishia kuandamana ili vipunguziwe idadi ya meseji vinazoandika kwenye simu kila siku kwani idadi ya meseji za kuchati imekuwa ikiongezeka siku hadi siku kutokana na mitandao mbalimbali ya simu za mkononi kuwa na promosheni ya meseji za bure na hivyo kufanya vidole gumba kukosa muda wa kupumzika
     
  2. N

    Nyukibaby Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! Haichekeshi!
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    duuuuuuu......
     
  4. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyukibaby tatizo siyo thread haichekeshi ila tatizo ni wewe huenda huna bandama kwani ili ucheke vinahitajika angalau vitu viwili
    1. Bandama
    2. Ubongo wa kutafsiri tukio

    Kimojawapo kikifeli tu reply ya aina yako huwa ni very common. Nakushauri ufike hospitali ya mirembe kwa uchunguzi zaidi ili ujue tatizo ni lipi kati ya hayo mawili
     
Loading...