Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili la CHADEMA ni mfano wa kuigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Aug 23, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukio la kuungua moto kwa nyumba ya mkazi wa manispaa ya Moshi inayoongozwa na CHADEMA limeonyesha ni jinsi gani CHADEMA wanavyowajali wananchi hivyo wanapaswa kukabidhiwa dola na kuongoza taifa hili.

    Kwani baada ya nyumba kuteketea juzi mapema jana Meya wa manispaa pamoja na diwani wa kata hiyo kupitia CHADEMA mh. Sharrifu waliitisha mkutano eneo la tukio na kufanya harambee iliyofanikiwa kupata kiasi cha shilingi milion tatu kutoka kwa wananchi wapenda mabadiliko wakiwemo viongozi wa CHADEMA.

    MH.NDESAMBURO HAKUFIKA LAKINI ALITOA AHADI YA MABATI PAMOJA NA MBAO NYUMBA YOTE.

    LILIKUA NI TUKIO LA KUIGWA PAMOJA NA KUONYESHA UWAJIBIKAJI WA CHAMA MAKINI CHADEMA KWA WANANCHI M4C DAIMA
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wakati CCM ikibomoa bomoa nyumba za wananchi wenzao huku wanafanya harambee ya kujali alifikwa janga la nyumba.CCM na utawala wake hauna tofauti jehanamu unatesa wananchi.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Kweli huu ni mfano wa kuigwa! Na watanzania tungekuwa na moyo hii nadhani tungepiga hatua kubwa kimaendeleo!
     
  4. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo walimchangia tu kwa vile ni mwanachama wa chadema angekuwa raia wa kawaida wasingechanga
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Una uhakika?
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni chama makini kinachoongozwa na MUNGU mwenyewe, upendo, mshikamano na kujali ni kawaida yetu.
     
  7. C

    CAT5 Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haya kwa CDM yatakuwa ndio kipaumbele chao dhidi ya wananchi wake.
    Angalia hata suala la kulia na mafisadi hii ni tosha kukuonyesha wako pamoja na wananchi
    wanyonge wa TZ.
     
  8. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Raia wa kawaida yukoje?, chadema haina ubaguzi kama wa CCM wa kuwanea wananchi masikini kila kukicha.
     
  9. t

    tenende JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inafaa kuigwa!
     
  10. M

    Magesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mwanachama wa ccm mkuu na bendera ipo kwake CHADEMA wanaongoza na kuwajali watanzania wote
     
  11. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viva cdm
     
  12. Jean chill

    Jean chill Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    big up CDM
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tunataka chama makini na kinachowajali wananchi na si chama cha kudidimiza maisha ya wananchi kama nyinyiem
     
Loading...