Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili kuna utata kidogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Jun 15, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana jamii, heshima yenu habari za siku maana nilikuwa jela ndio nimerudi,
    kuna jambo hapa linanitatiza hasa katika mambo ya ndoa na mahusiano
    inaeleweka kabisa katika mapenzi/mahusiano mwanammke ndio mwenye wivu kuliko mwanamme kwa kiwango kikubwa
    Na katika dunia yetu kuna baadhi ya dini zinaruhusu kuoa mwanamke zaidi ya mmoja
    hivi kwa mfano hizo dini zingeruhusu mwanamke na yeye kuolewa na zaidi ya mwanamme mmoja ingekuwaje?
    na sisi wanume huwa tunakuwa na hasira na maumuzi magumu tunapogundua kuwa wapenzi/wake zetu wana toka nje ya maahusiano
    Swali langu!
    Je sisi wanaume tungeweza kuvumilia kama mwanamke angeruhusiwa kuolewa na zaidi ya mme mmoja?
    kwa upande wa wanawake ambao wanaishi na mme ambae ameowa mke zaidi ya mmoja hali iko vipi?
    naomba kusikia kutoka kwenu wadau, tuongee hali halisi
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Wewe sasa unataka kuleta ugonvi wa kidini hapa,..si ungeweza tu kuwafuata wenye dini husika au wale walio kwenye ndoa za mitala na kuwauliza.
    Anyway....subiri waje wahusika.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ngoja wanaume waje waseme
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    We can't go against Nature Bana "hata Jogooo utamkuta na mitetea mingi" ila huwezi kuta "Mtetea mmoja majogoo matatu" lazima zipigwe tu hapo
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hiyo isingekuwepo na ndo maana haipo. Haukuwa mpango na si mpango wa Mungu Mwanamume kutawaliwa na Mwanamke. Na haya mambo ya usasa unayoyaona sasa hivi ndo yanasababisha vurugu katika jamii mbalimbali. Hivyoisingekuwepo na haitakuwepo milele, ukiona inaanza ujue ndo kihama kinakuja.
     
  6. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sijawaza hivi kabisa
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanaume kiasili ni leaders,hivyo hata swala la wake wengi haliwasumbui,kitu ambacho kwa wanawake kama haiwezekani.
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Fanta face si ugeuke? (kwenye avata yako)
    Ok tuendelee na mada mwanawane.....
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kula tano m2 wangu, ikitokea wanawake wakawa ma-polygamists hapo ndo mjue ulimwengu utakuwa umehalalisha umalaya moja kwa moja kwa nchi zote.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kifongo lakini si una-ID zaidi ya 17...lol
    niliwahi kusikia wamasai wanaruhusu mwanamke kuchakachuliwa na mwanaume mwingine, cha msingi kama jamaa anaendelea achomeke mkuki nje ili akija mwenye mji ajua kuna jamaa anaendelea, hivyo na yeye akatafute au asubiri jamaa atoke...labda kama wapo hapa watuambie,
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Inategemea unalitizima vipi suala hili....mbona wanaume 'tunabeba' tu machangu doa huko barabarani wakati 'tukijua' kabisa kuna mwanaume mwingine ametoka 'kuhudumiwa' na huyo changu muda sio mrefu? Vipi wale wanaopiga 'mtungo' (gang rape)? vipi wanaochukua wake za watu?
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tusubiri hizo dini ziruhusu haya mambo ya mwanamke kuoa then tutaweza kucomment
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh yani mie huyu, nimewowa wanaume wawili, nawaambia wajipangie zamu, dunia lazima iwe imefikia kikomo
     
  14. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haiwezekani kabisa mwanamke kuolewa na midume miwili, ni ukosefu wa nidhamu
     
  15. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sababu ya waislamu kuoa wake wengi nikwamba unajua hawa wenzetu waislam wanajua kuwa wako wachache duniani hivo hii ni sera yao ili waweze kucompete na wakristu na wakaona dawa ni kuoa wake wengi ili wazaliane kwa wingi kuongeza idadi ya uislam ulimwenguni na kama ujuavyo mtoto hufata dini ya baba na si ya mama ivo wanaamini kuwa kwa kufanya ivo idadi ya waislam inaongezeka na ndomana huwa wanapongezana sana endapo muislamu ataoa mkristo kwa vile wanakuwa wameongeza idadi yao lakini ole wewe mwanaume wa kikristo utangaze ndoa na binti wa kiislamu utaona vipingamizi vyake so kama waislamu mtaniona mdini mtanisamehe lakini huo ndo ukweli ulivyo.
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaha LOOK
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Mawazo mengine bana!Vitu vyote vipo kama vilivyo coz vimewekwa hivyo na alieviweka,ingekuwa tofauti navyo vingekuwa tofauti!
     
Loading...