Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili kosa NEC tunataka maelezo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nickname, Nov 5, 2010.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kosa la NEC la kuchelewesha matokeo ya uchaguzi katika majimbo mbali mbali nchini lilisababisha watanzania kupandwa na jazba na kuleta fujo katika maeneo ya kutangazia matokeo katika majimbo mbalimbali yakiwemo Nyamagana(Mwanza),Arusha Mjini(Arusha) na Ubungo(DSM).

    Mpaka leo NEC hawajatoa maelezo sahihi kwa nini matokeo yalichelewa kutoka katika majimbo hayo yaliyoko mjini.Tunataka maelezo au mtu mwenye kujua sababu azilete hapa

     
  2. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sisi hatutaamini kama ulikuwa uchaguzi huru na wa haki bila maelezo ya kutosha sasa sijui mlichakachua
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona title haiendani na maelezo yako?
     
Loading...