Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili KKKT hapa kuna walakini...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Mar 28, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Baada ya Babu wa Loliondo aliyekuwa Mchungaji mstaafu wa KKKT Mch.Mwasapile kuanza kutoa tiba kupitia dawa aliyodai ameoteshwa na Mungu...Kanisa lilimrudisha kazini haraka...Je?

    1. Kwanini kanisa limemrudisha kazini huyu Mchungaji baada ya kuanza kutoa hiyo dawa na si kabla ya hapo?
    2. Kanisa lina maslahi gani na hii dawa?
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Only83 , kama una imani njema basi hata majibu ya maswali yako utakuwa unayo mwenyewe.
     
  3. c

    cesc Senior Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no comment...
     
  4. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama umefanya utafiti wa kutosha juu ya uliyoyaandika. Lakini jinsi ninavyojua juu ya kustaafu kwa wachungaji wa KKKT ni kama formalities lakini kwa hakika wanakuwa bado wapo katika huduma hata mavazi ya kichungaji huwa wanazikwa nayo.Mfano ninaye baba yangu mdogo amestaafu toka 1999 lakini toka wakati huwo amekuwa akipelekwa na kanisa kuhudumia sehemu mbalimbali kama mchungaji wa usharika na hata akirudi kijijini kwetu bado anaendelea kutoa huduma za kiroho.Na amewahi sema toka astaafu ndio wakati ambao amekuwa na kazi nyingi za kanisa kuliko wakati mwingine wa utumishi wake. Na hata sasa hayupo kijijini kwetu kapangiwa usharika anaendelea kuhudumia. Hivyo ndivyo itakuwa hata kwa mchungaji Mwaisapile kwani wote wapo KKKT na si kama unavyotaka watu waamini vinginevyo.Ingawa si msemaji wa KKKT wala Mwaisapile lakini kama muumini nimetimiza wajibu wangu.Kwani neno linasema mavuno ni mengi lakini watendakazi ni wachche...Ndio maana hawa wazee wanaendelea kutumika.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kazi ya uchungaji japo mtu anaenda kusoma theolojia ili kumshape, ni kazi ya wito. Once you are in you are in for life.
     
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sawa na madaktari and the same huwezi kulala home ati we ni mstaafu unless uzee umekubana haswa
     
  7. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wewe unaonekana huna taarifa, tomas laiza alipokua anamrudisha kwenye huduma alisema anachofanya mwasapile ni zaidi hata ya uchungaji so kwa kuzingatia huduma anayoitoa tunamrudisha kwenye utumishi na tutampa ushirikiano which means atapewa mshahara na huduma zingine za kitumishi. Sasa wewe ulitaka arudishwe lini?
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Thanx nimewapata jamani...msije makanitoa roho wadau wa Babu...........
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sijawaelewa KKKT kwa kuunga mkono huduma hii hadi watakapotueleza vizuri sababu za kuamini ufunuo kama huu bila kuujaribu kama umetoka kwa Mungu. kama wameoishaujaribu na kujiridhisha, kwa nini wasifundishe makanisani na kutoa elimu kwa watu wote? si ndio maana ya injili na wito walioitiwa?

    hayo ya kutoa ushirikiano na eti anafanya zaidi ya wachungaji kwa kweli kauli kama hizi zinasikitisha sana zinapotolewa na watumishi wa Mungu.

    Mungu atainuliwa daima katika nchi na miisho ya dunia itauona utukufu wake

    utukufu una yeye hata milele na milele
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    We miss unadhani katika imani kuna validity na reliability?
     
  11. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu miss hata mimi namshangaa. Kwani ameambiwa ile ni elimu kama physics kwamba utamfundisha kila mtu jinsi ya kutemgeneza mashine ya kusaga ili nao pia wafundishane baadae!.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kitu kinachotoka kwa Mungu hakina majaribio. Nuhu alipoambiwa ajenge lile safina kuna watu walimwona chizi, mpaka maji ya mvua yalipowafika kifuani wakaanza kumpigia kelele awafungulie. It was too late.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    kwani kanisa lilikuwa limemtenga babu??
     
  14. M

    Mantz Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba nijuzwe...

    Nimeelezwa na kuwa kwa kawaida wachungaji ni watu wenye elimu kubwa katika masuala mbalimbali pia na mishahara yao ni mikubwa. Pia wanatunzwa vizuri sana na Kanisa.

    Swali: Iweje kwa utumishi uliotukuka wa Mwasapila aishie kuishi kwenye kibanda kile?

    Kanisa lilikuwa wapi siku zote?

    Alitengwa?

    Kwa nini?
     
  15. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo yakufundishana ila kwa hili nadhani likowazi halipo katika mfumo huo.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana kwa kweli, ndiyo maana madhehebu mengine yameweka utaratibu kuwa mchungaji akisha tumikia kanisa kwa kipindi fulani ni lazima waumini waunde utaratibu wa kuchangishana fedha ili wamjengee mchungaji wao nyumba.
     
Loading...