Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili jk nampongeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tolowski, May 18, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk katika utawala wake kaweka rekodi ya kufanya madudu mengi sana,siwezi kuyaorodhesha hapa kwani watu washayazungumza sana! Ila huyu jamaa kajitahidi sana kukuza demokrasia na kupunguza kuogopana katika jamii,ijapokuwa ana mapungufu ya kuchakachua kura! Nakumbuka katika tawala zilizopita kuna watu walikuwa ni miungu watu,hawashikiki! Wote 2nakumbuka ukilaza wa sumaye enzi zake lakini kazi ya kupambana na watu kama hao 2limwachia lyatonga peke yake! Siku hizi ni ful kujiachia,mtu unaweza kusema chochote kuhusu chochote na ukapeta tu! Magazeti ni kama utitiri na kila cku baadhi yao yanaandika mambo kinyume ya maadili au yanatukana watu,lakini yanapeta streetz! Pamoja na matatizo yake lakini ndani ya tanzania ss ni kujimwaga tu,sema chochote! Sasa najaribu kujiuliza kama hizi ni juhudi binafsi za kikwete katika kukuza demokrasia au kabanwa kwenye angle ana jinsi ya kufanya??inambidi 2 awe mpole?
     
  2. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umenena. Mh. J.K ni kweli yeye kama binadamu ana mapungufu yake. Lakini kuna baadhi ya mambo kayaweka sawa! Umeishaenda UDOM?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja nijaribu kukumbuka......MMMH hapana bana! Anza upya kumsifia hizo ni sifa za kijinga cha moto (usije sema nimekutusi)
     
  4. D

    Duncan Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM kuna nini? Tunajua chuo kimejengwa kwa uzuri wa majengo tu! Waulize wanafunzi ubora wa elimu, hakuna field, maji hayatoshelezi, walimu wachache, hajawahi kuonekana Proffesor darasani zaidi ya wenye masters tu. na mambo mengine kibao. UDOM hakina tofauti na shule za kata za EL, Sio tu kuanzisha chuo wanatakiwa kuangalia na ubora wa Elimu. University huwa haipachikwi bali inakua, huwezi anzisha chuo ndani ya miaka mitatu ukaita university.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huwa sikuelewi kama kaka yako Malaria Sugu!

    Leo umekuja na bandiko Lingine unataka uwe Mbunge wa CDM upate posho badala ya kutumia wananchi, sasa unakuja na hadithi za Abunuwas, Msifie amekuza Inflation, umasikini umekuwa mkubwa, giza limeongezeka maana TANESCO wanakuja na single nyingine ya emergency power supply lol!
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wala siyo UDOM tu.Unajua waswahili tunasema "Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni" JK kuna mambo kachemsha kulingana na mfumo alioukuta na kama ukiwa mazalendo wa dhati, ni kwamba kipindi chake kimekuwa cha kushughulikia matatizo mengi aliyoyaacha mkapa. Nilienda Kigoma Mwaka jana hali niliyoikuta pale hakuna hata rais ktk waliomtangulia aliyeweza kufanya vile. Anaunganisha mikoa yote kwa barabara za lami,kasimamia ujenzi wa sekondari za Kata japo zina changamoto zake, lakini bila kuzianzisha hizo changamoto tusingeziona,wote tunajua Moja siyo sawa na zero,yeyote anayebeza hili nadhani mtindio wa ubongo hauko sawa.na mengine mengi
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jambo moja ambalo siwaelewi watanzania ni kuwa miaka michache iliyopita mkapa alionekana kama rais mwizi mkubwa aliyepeta kutokea, akaandamwa, akaandikwa na mpaka watu walikuwa wanalazimisha ashtakiwe na ilikuwa ni busara za kikwete aliyesema mwacheni mzee mkapa apumzike, lakini watu hawahawa leo wanakuja wanamponda sana kikwete na wanaanza kumsifia mkapa na kumponda kikwete, hivi sisi ni vichaa? mazuzu? au tuna ajenda zetu na chuki zetu na baadhi ya watu?

    haiingii akilini mtu ,tuiyemponda miaka michache kiasi akawa anazomewa mpaka na watoto wa sekondari leo hii anasifiwa kwamba aliiongoza nchi hii vizuri
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kwani huyu jamaa ulishawahi kumuona akikataza jambo lolote lisitokee?
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kuruhusu uhuru wa kutoa maoni bila kufanyia kazi yale maoni yanayotolewa ni bure, sasa yana faida gani ikiwa anayaweka kapuni si kupoteza uda wetu tu. hata maoni ya chombo ka bunge anayapotezea ref: to Richmond saga. Karuhusu watu kutoa maoni afu yeye kaweka pamba masikioni hapo kuna la kujenga kweli. labda ungemsifu kwa misamiati, misimu na kauli mbiu zimekuwa nyingi kweli afu haziendelei kuanzia kilimo kwanza hadi kujivua gamba zote mboyoyo. kwa misamiati, vijineno na misemo nampa heko. hongera Jk TUKI, BAKITA watahitaji mchango wako saana
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Tolowski, hiki unachookiita demokrasia haiko kiivyo. kama wewe ni mchambuzi mzuri utaelewa kinachoendelea ni minyukano ya makundi yaliyo-hasiana. Na kila mmoja anamjua mwenzie vilivyo hiyo hakuna kuogopana. Hapa wala siongelei cdm.
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nlicheka sana kusikia tangazo la kazi likisema sifa: one should have graduated any recognized university/college except UDOM. Hapo kulizuka utata mkubwa!
     
  12. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Laiti ungejua yanoyo watoke waandishi wa habari usinge sema aya, Apo akuna kitu tunazugwa tuu.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we vp ww? Nitajie ni barabara ipi iliyojengwa 2005-2011 iliyopendekezwa na kuanza kujengwa na kuisha,usitaje zile zilizokuwa planned na tangu miaka ya 85 na kufadhiliwa miaka ya 90 kisha kufanya ujenzi miaka 2003 mpaka sasa. Au we ukiona wanajenga somewhere unajua rais wako ndo katoa fund na kuanza kujenga? Ndo maana utakuta wanasema imejengwa na IMF,JAPAN,NORWAY nk,je ni lini wametoa msaada huo? Eti mnyonge mnyongen,we mark ni lini hapa jf ulishawai kumnyonga uya mtu wako! Sitaki mi,maneno ya uongo!
     
Loading...