Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili JK anastahiki pongezi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rebel volcano, Aug 28, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni,mwaka huu mh:Raisi JK kajitahidi sana kuondoa ile kata kata ovyo ya umeme,baada ya vikosi vyake kuanika hadharani uozo uliopo katika shirika la tanesco na kuleta marekebisho.
    mnakubaliana nami ama?
     

    Attached Files:

  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una uhakika na unachoandia? au umetumwa uje kutuchimba? nikuulize swali?" wewe unaweza kukubali kuwa Kiongozi wa nchi changa kama hii ambapo kila siku inalipa kampuni fulani X shilingi milioni 132 kila siku, siku saba kwa wiki, siku 30 kwa mwezi na miezi 12 kwa mwaka, kwa miaka kadhaa na ukae kimya?" Tunaogopa kusema wazi hadharani tunaogopa kuUlimbokiwa!!
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiishi kwa woga nchi ya amani hii kama unalako la kuzungumza panda jukwaani utasikilizwa tu,ya nini kutijisha??!!
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa nilipo nimbakiwa na meno 26.
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    utakuja ogopa kivuli chako wewe?? Au utajitekenya na kucheka mwenyewe
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Njaa ni mbaya sana
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kinachoudhi unataka kuviza hata akili zetu ndogo.Wabadhirifu waliteuliwa na nani?ubadhirifu wa TANESCO ulianza mwaka upi?unafikiri makataba ile miovu ya TANESCO imeshafika mwisho mfano IPTL?SYMBION?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ni kweli apewe pongezi maana ameruhusu watu waseme na kuhoji na kufanya mabadiriko pasi ya kuhoji uteuzi aliofanya
    hongera JK
     
  10. C

    CHOMA Senior Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mapema mno kutoa tathmini ya hali ya TANESCO kabla tuhuma zilizoanikwa hadharani hazijafanyiwa kazi.
     
  11. C

    CHOMA Senior Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uogope au usiogope kulimbokwa kifo kiko pale pale. Kwa hiyo ni afadhali kufa kishujaa kuliko kufa kwa woga na fedheha.
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huu ni wajibu wake, sioni haja ya kumpongeza, si ndo miongoni mwa ahadi zake, sasa kwa nini tukae hapa kujadili upuuzi huu badala ya kufanya mambo mengine. Stupid haya ni majukumu ya serikali
     
  13. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    jk anastahili pongezi la kudhamiria kushusha thamani ya pesa yetu na si pongezi la kuimarisha tanesco . yeye ni kama nani apewe pongezi au rabda kwa sababu ya udhaifu wake. wananchi ndoo wanastahili pongezi kujitatulia tatiza la umeme kwasababu wao ndo wadau wakuu na si kikwete!
     
Loading...