Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili ITV nawapongeza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Noti mpya tz, Jun 4, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kituo pekee cha TV ambacho kimekuwa kikiripoti M4C kwenye taarifa zake za habari tangu imezinduliwa kitaifa jijini Dar na kuendelea ktk mikoa ya kusini. Hongereni ITV.....
     
  2. s

    sarawati Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi na wakubali sana hawa kwan huwa nda tv ninayopendelea kuangalia taarifa zake za habari....huwa hawachakachui km................na............
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwenye taarifa ya habari saa mbili usiku kamanda Issa Muddy amenifurahisha kuwafananisha jamaa na kupe:
    Ng'ombe anachinjwa kupe hana habari,
    Ng'ombe anachunwa kupe hana habari,
    Ngozi inawambwa kupe ha habari,
    Ngozi ikianza kukauka kupe ndo anastuka: " alaa! Huyu kumbe kashachinjwa?"

    My take:
    Hizo ni salamu kwa mashabiki zuzu wa magamba wasojua kusoma alama za nyakati. Dude lishachinjwa hilo, jisalimisheni nyie!
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Habari za Kisasa mkuu!
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods, tafadhali badilisheni heading isomoke 'KWA HILI ITV NAWAPONGEZA' ni typing err.
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    du, hapo kweli
     
Loading...