Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili, Hongera Mh. Rais Dr Jakaya Kikwete!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng`wanakidiku, Dec 30, 2011.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great Thinkers,
    Pamoja na ugumu wa maisha kwa watanzania, lakini hatuna budi kumpongeza Mh. Rais kwani kalitumikia taifa ktk mwaka 2011 kwa juhudi zake zote ktk kuhakikisha uchumi unaimarika na pia kudumisha amani. Japokuwa naamini kuna mengi alipaswa kuyafanya, nadhani tumtie moyo na kushirikiana naye ktk kujenga uchumi wetu, kwani yeye peke yake bila sisi wananchi kushirikiana ktk nyanja zote nchi haiwezi kuondokana na mambo yote ambayo tunahisi ni kikwazo ktk kufikia maisha yaliyo bora kwa kila mtanzania. Wewe kama kijana, mzee, mama, dada, au uwe ktk uongozi wa kifamilia (baba au mama au kaka) au uongozi wa kampuni, nadhani tunapenda japo kupongezwa hata kama hatujaweza kufikia lengo tulilojiwekea. Naomba tuungane ktk hili!
    Mungu ibariki JF!
    Mungu wabariki wana JF!
    Great Thinkers daima mtadumu!!
    Wenu Ng'wanakidiku!
    30.12.2011
    00:30 am
     
  2. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Natamani sana nikuunge mkono mkuu ila nafsi yangu inanisuta. Tokea JK awe raisi maisha yamezidi kuwa magumu na wakati huo marafiki zake wanazidi kuikwapua nchi mchana mchana. Ah mi utanisamehe, sioni la kumpongeza JK kama mwanadamu au kama Raisi (maana uraisi ni taasisi) ila namtakia mwaka mpya mwema
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mi nina wasiwasi utakuwa ndo wewe JK umeiandika hii thread kwa sababu mtanzania wa kawaida haoni faida yoyote wala hakuna alichokipata tangu JK ameingia madarakani yaani kila kitu ovyo ovyo, Tanzania ya leo imekuwa kama changudoa kila mwanaume analala nayo
     
  5. k

    kindafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Shindwa na ulegee!
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani kesha shindwa na kulegea legelege kabisaaaa!! yaani anahitaji tu hongera Mh! basi.
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza, suala la rais kutumikia taifa ndiyo wajibu wake wa kwanza, hivyo hajafanya cha ziada ingawa amelitumikia chini ya kiwango. Pili,hapo kwenye kuimarisha uchumi umetudanganya kabisa.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa tumpongeze na kumpa ushirikiano haSa kwa kutoa uhuru wa kuongea,kutoa maoni japo kuna baadhi wanatumia uhuru huo kuropoka
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete ameSemwa sana ametukanwa sana lakini ameendelea kuwatumikia watanzania kwa moyo wake wote.big up sana jk
     
  10. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa Rais anastahili pongezi maana kwa kipindi kifupi cha mwaka 2011 pekee amefanikiwa KUINUA maisha ya mtanzania wa kawaida kwa kupandisha kidogo tu bei ya mafuta ya taa, bei ya sukari nayo iko vizuri angalau kila mtanzania anaimudu, Sarafu yetu ndo imezidi kuimarika dhidi ya dola ya kimarekani, amefanikiwa kufanya mgao wa umeme kuwa historia kama alivyoahidi, na bei ya umeme bado iko chini sana, ingawa itapanda kidogo mwaka 2012 basi haitazidi 185% tu. Kwa kweli amefanya mengi ila haya ni machache tu.
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nawapongeza polisi wake... Hasa kitengo cha utengenezaji maji ya kuwasha na tear gas!!
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumpe ushirikiano JK ni kwa faida yetu na hasara yetu kutokumpa ushirikiano
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Absurd!!!! Ama kweli binadamu sio sawa mkuu hebu naomba unilkumbushe JK kawatumikia wananchi kwa kufanya kitu gani amvacho mwenzetu umefaidika nacho???, au ndio unachafua hali ya hewa tu gerat thinker!?
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk nakupongeza kwa kutoifungia jamiiforums kama ilivyo kwa nchi nyingine zinazobana uhuru wa kujieleza na kukosoa wa wananchi wake. utakumbukwa kwa hili
     
  15. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Suggest! uhusiano gani ambao unafikiria mwananchi anaweza kumpa huyu jamaa yako!??
     
  16. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Aaah Mtoto wa Masika taratibu tafadhali, usitukosee heshima wanajamvi aisee, ntakupiga ban bwana. Unachoandika na dhamira yako haviendani mkuu...
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lazima utakuwa unaota wewe
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chuo cha dodoma nimefaidika nacho nikiwa mmoja wa wahitimu wa hapo.

    Panton la MV magogoni kigamboni na matengenezo ya panton la Mv kigamboni kwa kuweka engine mpya.

    shule za sekondari za kata. mapungufu yake yakiboresha ni moja ya agenda bora kwa elimu kwa watanzania.

    Umerudisha mahakama ya kadhi kwa waislamu wenyewe hata Mkapa ilimshinda. Sasa itaundwa na taasisi zake si serikali.

    umetangaza kwa mara ya kwanza waasisi 17 wa kudai uhuru wa Tanganyika. Ni historia ilivyokuwa imefichwa.
     
  19. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is non sense! Asememwa kwa maouvu yake, hakuna uongo ..yaliyosemwa ju yake. yaliyosemwa ndiyo aliotenda! ametukanwa kwa lini? Hiv mtu akikuita mwizi na kweli umeiba hilo ni tusi hilo??..tuache unafiki hapa. zaid zaid yeye ndiye amekuwa akiwatukana wananchi wake kwa kuwaita... "mbayuwayu",wanafunzi wanaopata mimba,kuwaita.."wazembe".Wanaoshi mabondeni,kuwaita .."hawana akili timamu" ,wapinzani kuwapakazia.."udini na ukabila", n.k.

    Anawtumikia watz?? acha upuuzi anawatumikia watz gani? mbona mafuta hamna na wafanyabiashara wameiweka serikali mfukonI..kakaa kimya?, mbona bei za bidhaa muhimu zinapanda kakaa kimya? mbona nchi inauzwa kwa mikataba mibovu,kila siku wageni wanazid kuja kuchimba madin yetu bila sisi kufaidi.. yeye anacheka cheka tuu? mbona hatuna umeme wala maji ya uhakika..anaweka smile tu? mbona dowans/al adawi aliyesema hamjui alipokuja ..alikimbia nje nakuacha mapesa yaithinishwe kumlipa? mbona wahanga wa mabomu na sasa mafuriko wanalia kutofikishiwa misaada yao..yeye anaziba masikio? mbona anahongwa suti kuuza ardi yetu? mbona elimu inazidi kushuka na kufaili kunazidi..yeye anazidi kuweka watendaji wabovu wizarini? mbona raia wasio na hatia wanuwawa tena na polisi waliopewa dhaman ya kuwalinda ..yeye ana anamrisha kutumia mabauvu?mbona amesaini muswada wa katiba mbovu, wakiwa anajua ni mbovu..kwa kuwogopa kuwakwaza wenzake kwenye chama tu? ....ameona ni bora kuwaridhisha mafisadi wenzake wachache kwenye chama kwa kuwaumiz mamili ya watz.
    mbona...mbona ..zipo nyingi sana vichwani mwa watz!
    labda wewe unayenufaika na huu utawala mmbovu ndio utasema amewatumikia..wewe na mafisadi wenzako, kama yeye alivyo fisadi , SHIT!!!. Anatakiwa..AJUIZULU..HATUFAI.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umewapokea chadema Ikulu pamoja na kwamba walitoka bungeni ukiwa unahutubia. Jk pongezi sana
     
Loading...