Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili hapana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Mar 13, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Watu wanamiminika Loliondo,tamko kwa waislam msiende huko,kakobe hiyo ni deci,askofu mpemba loliondo ni uchawi,wengine mbona shekhe yahaya? Nianze na waislam.Waislam mtume na nabii wa mwisho ni Muhammad(s.a.w) hivyo hakuna ndoto wala ujumbe zaidi ya maandiko matakatifu yaliyoachwa. Ili kuwa mtume na nabii utapata ndoto za kweli na pia kutokewa na kuletewa ujumbe na malaika Gabriel(Jibrili). Kwakuwa utume na unabii ulishafungwa wote wanaokuja kwa staili hiyo hao ni wafuasi wa shetani,na mashetani ndio wanaowaletea ndoto hizo. Wengi tu wameoteshwa ndoto na mashetani na waliyoota yakatokea.Kuhusu Shekhe Yahaya anayofanya kwa mujibu wa uislam anayofanya ni kazi ya shetani na ni ushirikina ambao umepigwa vita na uislam.Anatumia elimu yake kupotosha uislam na kufundisha uchawi,ambapo Qur'an inasema wazi kuwa watu wanamna hiyo watatumikia motoni milele. Kwa upande wa loliondo kwa waislam hiyo ni haramu.Kwa wakristo hivi sasa kumezuka wimbi kubwa sana la manabii wa uongo na wachawi wakubwa.Madhehebu safi sasa za kikristo zinahesabika.Mfano ni hapa jijini Mwanza ambapo manabii wauongo wametia nanga sasa wanahaha baada ya kufichuliwa kwa shuhuda nyingi zinazotolewa kwaneema fm.Mengi niwaachie wachangiaji kwani ndio wanaojua mengi zaidi,na itatusaidia sisi wote kujifunza,kwani lengo kuu ni kuupata ule ufalme wa mbinguni.Haya na tuongozane.
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata yesu alisema nitarudi kupitia wanangu nitakaowateua mimi mkiwaamin wao mtaniamin mimi pia. hao wanaodai mch wa loliondo ni muongo watakuwa wana matatizo mch hakuweka bango lolote wala hakujitangaza
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nilivyomfahamu mtoa mada, babu wa loliondo anafanyiakazi ndoto za shetani.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kumbe ni usanii?
     
  5. Abigree

    Abigree Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dhibitisha kwamba ni uchawi. Je kama afanyayo ni kwa neema ya mungu,wewe uliyemtukana na kumdhihak utajfcha wap?
     
  6. g

    gervase Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili la loliondo lisituchanganye vichwa. Babu aendelee na kazi yake, wanaoamini watapona. Kama huamini acha wanaoamini tu/wapate huduma. Wengine wanaamini maneno ya yesu wengine ya mtume mohamed, mbona siku zote tu wapole hatuhoji juu ya tofauti za kiimani katka hilo la mtume mohamed na Jesus? Sasa la babu linatugusa kiasi gani mpaka kumpinga? Babu endelea kufanya kama ulivyooteshwa.
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani tatizo liko wapi? Mwache Babu atoe huduma zake. Hawajatangaza redioni wala magazetini kuhusu huduma yake. Watu wachache walienda kwake wakapata dawa wakapona na kuwaanmbia wengine. Mimi sioni tatizo kama kweli watu wanapona, I dont care amepata wapi ndoto hiyo. Ukimuona ndugu yako ana cancer au Ukimwi ukaambiwa kuna mtu anaweza kumsaidia, kama kweli una uchungu na ndugu yako hautauliza mtoa dawa kapata wapi uwezo, utafanya liwezekanalo kumsaidia.
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bornvilla hebu weka mambo hadharani nasikia huko mwanza kuna makanisa ambayo ibada zao zinaendeshwa na mtumishi ambaye baadaye anageuka kuwa joka kubwa watu wanapofumba macho kuomba. Kuna ukweli juu ya hilo?
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo aliyeleta mada ni mpumbavu anaingiza imani za kidini kwa kuwa dini zao zinaamin mashetan(majin) Babu siyo sheikh yahya wala sheik sharif ambaye amekuwa brazamen wa ukonga.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tupeni habari zaidi!!
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hili la makanisa ya kishetani Mwanza, hii ni habari nzito sana tena sana.Naona kuna mtu hapo juu kanitukana ila abarikiwe sana.Najua nikiweka siri hizo za makanisa haya hapa Mwanza,nitatukanwa kupita kiasi kwani kuna baadhi hapa hawataki ukweli hata maramoja,na hasa ukweli unaogusa hisia zao.
     
Loading...