Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili hapa nawapa BIG UP Wanawake... keep it up..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 18, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naomba kutumia jukwaa hili kuwapongeza sana wanawake makini ambao naamini ndio waliojaa JF. Kwa kawaida miaka 2-3 baada ya harusi, vile vijizawadi; jiko, sufuria, glasi, sahani, microwave, sijui rice cooker, na hata friji, TV, deki, mashuka, nk.nk.nk, vinakuwa vimeshaanza kuchoka na kuisha.
    Stori za Kijiweni zimenifanya nigundue kuwa kwa sisi wa kipato cha chini, vile vikikundi vya upatu vya akina mama vinazitoa sana familia katika manunuzi ya vitu kama hivi. Wakati mwingine unaweza kukuta mshahara wa wife ni almost nusu au pungufu zaidi ukilinganisha na wa baba, lakini visible impact yake pale ndani kubwa mno na huwezi kulinganisha. Mnajua tena wababa matumizi yetu sio editable, na laiti angepewa rungu Utoh kufanya ukaguzi siku moja, wengi tutaondoka na hati chafu, na tunaweza kulazimishwa kuji-Maige...

    Big up wamama kwa kuendelea kuziweka juu familia zetu...
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Big up tumezipokea!! Na wale wababa ambao cc tuksafiri kikazi wanaingiza vimada na hawara zao kutumia vyombo vyetu vya kitchen party achilia mbali vitanda, jamani oneni aibu na muiache hii tabia, si muende mbali kha!?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sasa hii itakuwa too much... Hata hivyo dada kiukweli mara nyingi hatufanyi hivyo kwa kuwa hatuwapendi au hatuwaheshimu. Inatokea tu...
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Sku hizi kuna vikundi vya kina baba na vinakuwa kwa kasi sana maeneo ya mijini...........
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuko inatokeaje? inauma ujue, uwiiiiiiiii naomba kila siku nisijejua wallah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimejaribu lakini vinaishiaga kwenye round za bia tu...lol
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Cacico tena nikuapie walahi... tunapochelewa kurudi hom, tunapowatoa 'masecretary' out, na hata tunachungulia nakedness ya wanawake wengine, sio kwamba hatuwapendi ninyi mamsapu wetu, bali inatokeaga tu... hata sisi tunashangaa. na naomba nitumie jukwaa hili kwa niaba ya 'mtu wako' na wanaume wengine wote kuomba msamaha kwa hili, kama ulishagundua au ilitokea siku ukagundua... inatokeaga tu...
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    ila vimada wanahusika sana kwenye ulimwengu huu wa mtu kuamka amenuna bila sababu
     
  9. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wewe umejiunga kipi na kiko wapi nahitaji usajili.
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaaaa., mkuu nimependa hapo asee, ni kweli tupu. Tatizo litakuja kwenye kuni-Maige, si ndio mwanzo wa kutelekeza familia hapo? Unless hii inakuwa ni ya muda then unajimuvuzisha back in.
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Asnam kikundi chetu kinaitwa NGOME na kinafanya vizuri, mpaka sasa tuna 20M
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona mie baba na kipato changu ni editable?
     
  13. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    jina tu limenishtua nimeahirisha labda tu ntajiunga sababu ya hiyo pesa nipate mkopo.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi, vikundi vya ulevi ama vya infidelity?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wewe kipato chako ni 'edible' na sio editable!
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mwanangu King'asti ni vikundi vya kijamii vya kiuchumi.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi niambie, huko kwenye vikundi vyenu huwa manafanya nini cha maana au ndo kuongelea mpira tu na kilaji kwa sana!
    Mleta mada tunashukuru kwa kuona na kutambua participation ya kina mama katika familia

     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hahaa... unaweza ukaji-maige na akapatikana Prof Muhongo fasta...

    We umeanza lini kuwa baba!!!

    Dili nyingi za maendeleo ya nchi zinaongelewa na kukubaliwa, just over a glas of beer... Asikudanganye mtu eti bungeni kunafanywa maamuzi, Pale wanawasilisha tu yatokanayo na vikao vya baa...

    90% ya vikundi vya baa vina agenda za burudani (burudani zinatofautiana sana)...
     
  19. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Dah, sipati picha umkute kimada wa mumeo anatumia jiko lako, nadhani utamkalisha kwenye jiko linalowaka aungue makalio yake.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuko apology accepted! lol, na siye tunaomba hata kama mmebanwa vipi, mnawataka hao masecretary, nendeni mbali basi, sio kwenye nyumba zetu, na matrimonial bed zetu, kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...