Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Godbless Lema unakosea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine03, Apr 6, 2012.

  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna maspika makubwa yanapitisha mji wa ARUSHA yakiwa yamerekodiwa sauti ya aliyekuwa mbunge wao Godbless Lema akihamasisha kesho kutakuwa na mkutano wa kiuanaharakati kuanzisha mapinduzi. Kwa mimi nahisi kama kuna ukweli wa hili CDM mmefika mbali tuliangalie kwa jicho la tatu
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe mapinduzi umeyaelewaje?
     
  3. H

    HisiaZAkweli Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kwani hapo kuna tatizo gani?mapinduz ya kukataa udhalimu.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wasiwasi wako ni nini? hakuna mtu mwenye hati miliki ya nchi hii tunahitaji kujikomboa toka kwa dhalimu ccm. km wewe si sehemu ya mabadikiko, KAA CHONJO SAA MBAYA HII
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa lakini si kihivyo kabisa
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    Kesho kuna mkutano kweli tena hapa NMC, kwani ulitaka mkutano usitangazwe ama???????
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    unaogopa nini josephine?hakuna jipya bongo,ya ccm hujayajua?
     
  8. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Neno Mapinduzi lina mambo mengi mkuu siyo lazima kupindua nchi.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nipo Arusha sikubahatika kusikia hilo tangazo.
    Mapinduzi ndiyo njia pekee iliyobaki, kama mahakama zenyewe zimeshindwa kutekeleza majukumu yake ya kisheria, badala yake inafanya maamuzi kwa maelekezo ya mtu nje ya mahakama tutegemee nini!
    Mapinduzi ya aina yoyote, iwe ya kijeshi au ya nguvu ya umma ndiyo njia pekee ya kuiondoa serikali ya majambazi wa ccm madarakani.
     
  10. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nayaelewa kama yalivyo lakini haya sasa ni ya kigaidi
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fafanua vizuri wasiwasi wako ulipo
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    unataka iwe kivipi?? kwanini unaona kakosea?????
    Unajua maana ya mkutano???
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Gombaneni wabara tutawapokea wakimbizi Zanzibar
     
  14. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya Magamba nayajua na yanakera ila mbona tunaweza kuyamaliza tuuu. Kwani nani alijua leo CDM wangepata viti zaidi ya 40
     
  15. M

    Mr.Waukweli Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwacheni, huyu ni lusinde anajua mapinduzi ni kumwaga damu, ameshakunywa damu ya ccm, hivyo ata upeo wa kufikiri ni zero.
     
  16. l

    liverpool2012 Senior Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chimbisha mpaka kieleweke.
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Labda mapinduzi ya kurejea chama cha mapinduzi!
     
  18. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikweli mkutano si mbaya bali jinsi unavyohamasisha watu yaani unawajengea chuki zaidi ya kuwapa picha iliyopo
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dada ninawasiwasi na uelewa wako katika suala la mapinduzi/harakati.
    Au upo mrengo wa wale wanaoathirika na mapinduzi ya kweli
     
  20. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Magamba mkisikia neno MAPINDUZI mnapata hofu? Msiogope tutayatoa magamba yenu kwa kupiga kura wala hatuna malengo ya kubadili rangi ya bendera yetu.

    "Mwana-chadema wa jana,leo na kesho"
     
Loading...