Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili dada zetu mmetuweza! - mnatufanya tuamini tumewachagua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 14, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kumbe wanaume tunajipaga moyo kweli kwamba tumetongoza na kukubaliwa; na wakati mwingine tunaamini kabisa kuwa sisi ndio tumemchagua mwanamke! Kumbe ukweli ni kuwa wanawake ndio wanatuchagua sisi kwanza kule kutongoza na kukubaliwa ni wao tu kutengenezea njia tu ya kuwafikia!
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hadi umtongoze mwanamke maanake yeye mwenyewe tayari amekutengenezea mazingira. Akikubali mara nyingi alishakubali hata kabla

    Dhana ya kwamba ooh mi fundi wa kuimbisha, au sijui nini nadhani zaidi inategemea mwanamke kama kama kapata 'ashiki' wakati wa mtongozano!

    But the fact remains mwanaume akiwa domo zege ni vigumu kwa mwanamke kumtongoza ila kwa ishara na mazingira
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli mwanakijiji,lakini mkishakubaliwa hizo nyodo zenu!!!!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu.mimi nikimtamani mtu najigonga gonga wewe uzuri wanaume huwa mnaelewa mapema.mnasafisha njia
    ni ngumu mwanaume from nowhere amtongoze mwanamke amkubalie ni ngumu sana
    hata hapa jf nikitaka mtu anitongoze na mpm tu kumpa salamu asubuhi hadi jioni keshanipa mashairi
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanawake ni complex sana, mwingine anaweza akawa hajakupenda lakini thru kuzoeana kwa muda mrefu au kumuimbisha kwa muda mrefu, anaanza kujenga upendo pole pole.
    Kuimbisha bado naona ni msingi mzuri wa mwanaume kupata mke kuliko kufikiria kuwa unaweza kukubaliwa kirahisi kwa imani ya kuwa tayari unapendwa.
    Kwa taarifa yake wanawake walio wengi hupenda kuimbishwa na wengine kujikuta wanamkubali hata yule mtu ambaye mwanzoni hakufikiria kuwa naye!!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sitaki kujifanya nawajua hawa viumbe

    Watupe homa na mawazo na maliwalizo na tuwaache wawe wao. Period!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanawake tupo simple sana kwenye swala la mapenzi .wanaume ndo mmelifanya complex .ukimtongoza mwanaume shida,akikutongoza ukimkubalia kirahisi shida,ukimtesa nayo shida
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na kwa Rejao hua unajigonga kwa sababu unamtamani??:smile:
    joking! hujambo lakini??
    maana umeamua kunitupa kabisa siku hizi
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wanaume mmetufanya tuwe tulivo,mguu pande mguu sawa.machojuu macho chini maana mmekuwa nyoka nyieni wadanganyifu mno
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Achauchakachuzi bwana changia mada.huwaunatongozaje?
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie nakuimbisha, ukintolea nje maramoja sirudi tena, Ukijilete mwenyewe lazima ntakuwekea question mark,
    Hapo kwe kunitesa sasa ndo pagumu., bora uniache tu
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh navokulove siwezi kukutosa labda ukosee masharti
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Usema ukweli sijawahi sikia msichana anayetongozwa na kijana moja tu.
    Tufanyaje tu, leo unamwambia mtu Hapana, kesho wanajitokeza kumi kidogo.

    Na kwa kipande fulani sisi wanawake tunapenda kutongozwa. (Ikizidi sana usumbufu)
    Jamani tuacheni tuwapange foleni tuchague.
    Sintaa kaa hapa ni rembe maneno. Hapana.

    Mkuu Mwanakijiji umeongea la maana sana.
    Ukimtongoza mdada jua we si mwanaume pekee mpaka hapo atakapo kukubalia ....

    Usikute na nyie wakaka mmetupanga tu.
    Usiku una flip coin .......

    Asanteni kwa ukarimu wenu........
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    karibu tena ad tumekumiss sana
    back to the topic
    kutongozwa ni raha bwana ila ukizipanga vibaya sometimes ni kero ujue
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    twende PM maana hapa watu wataiba trick zangu...
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Asante Smile.
    kupanga Vipi vibaya tena? Unamaanisha kuwachanganya?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Muwe mlivyo kivipi? unajua nyinyi wadada ni wasumbufu halafu muda mwingine hua mnapenda kuleta ligi zisizo na msingi, sasa kama msichana kila siku yeye analeta ligi na mimi siwezi acha kua macho juu
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ila ukwelikuna wanaume hawajui kutongoza bwana.kumtongoza mwanamke sio kama ni interviewkwamba lazima ujieleze wewe ni nani? Una uzoefu gani ,mshahara shngapi,unamiliki nini na nini? Wanawake hatutaki kujua yote hayo
    Kwanini huwamnajichosha ?mwanamke ambae atakukubali kama alivosema mtoa mada juaalishakutaka siku nyingi .so usitumie energy kubwa sana maana kama hajakutakahata useme nini hatokukubali
    Mambo ya mimindo signatory wa ndege zote ziruke amsterdam yashapitwa na wakati
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duh mbona mi napita mbele yako kila siku hata ishara hamna...... au sijakuvutiaaa..
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Chukulia mfano rahisi wa simu Suppose x anakutongozaunamzungusha ana simu yako
    Kuna y w z o p q nk
    Hizo simu tu ni kero tosha maana kila saa utakuwa kama operator jamani
     
Loading...