Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili clouds fm wanastahili pongezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jayfour_King, Dec 21, 2011.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia habari kupitia redio baada ya umeme kutokuwepo muda mrefu na hivyo kushindwa kufuatilia matukio kupitia TV, redio clouds wamejitahidi sana kwani kuanzia kipindi chao kile cha asubuhi wamefanya coverage nzuri sana kuhusu yaliyojiri kufuatia mafuriko.
    Sikuona uzuri wa media za serikali kuhusu hili, kulikoni?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii hii Clouds ambayo huwa mnaiponda kuwa imejaa wafanyakazi mashoga? Leo imekuwa redio ya kusifiwa na kupewa pongezi! Kweli ya Mungu mengi.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    TRUE ! MWITA, mnyonge mnyongeni haki y... . Asemavyo mtoa thread ni sawa kabisa! Tena kwa mie nilie Mwanza Tbc ndiyo haikuepo kabisa!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pongez kwa chanel ten na 5,
    pongez kwa jf
     
  5. M

    Mary Glory Senior Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    binafsi naipongeza sana clouds kwa katoa taarifa za mafuriko leo.wametusaidia sana kujua tupite wapi na wapi tusipite.mnastahili pongezi kwa kazi nzur.big up watangazaji wooote wa clauds.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bg up wanajf
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vp kuhusu TBC1? kwani tangu baada ya ile ajali ya Zanzibar, nilishaifuta kwenye channel list za TV yangu.
     
  8. k

    kabindi JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo radio nyingine pia zilikuwa zinachukua coverage sema kwa kuwa ulikuwa unasikiliza clouds fm. But tunashukuru vyombo vyote vya habari kwa kufuatilia matukio na kuwafahamisha wananchi!
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Ushoga ni tabia na kuripoti ni wajibu.Wametimiza wajibu
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata Iddi Amini likuwa na mazuri yake pia, ingawa ubaya wake ndo ulikuwa mkubwa kuliko mema. Kwa mema lazima aongelewe
     
  11. g

    goodlucksanga Senior Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hizo au huwa unawanani hiii, redio kibao zimeripoti acha upambe wa kimbwiga huo....!!
     
  12. K

    Kwitukutila Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Big up EATV coverage yenu nimeikubali, mmetupa update za kutosha sana. Kwa mujibu wa Dr. Kijazi bado kesho tumuombe Mungu atuepushilie mbali yasitokee makubwa kama ya leo.
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Busara ya wakati ni bora kuliko busara ya mazoea (Hata kwetu wapo).
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wamenikosha sana...
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimepata habari za kuelewek toka EATV & ITV ..pongezi zao
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ntasoma kesho kwenye magazeti!
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hainaga majotroooooo
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hainaga majotroooooo
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TBC taifa nao walikuwa live siku nzima wakijuza yaliyojiri kila kona akiwemo swedi mwinyi na wengineo
    mm nipo uswazi nimewapata vema kupitia mtandao tuwape nao hongera sio clouds pekee na EATV kama mlivosema walitoa updates
     
  20. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Clouds in bomba sana. Tatizo imejikita zaidi pale magogoni na magamba yao. imeipiku mpaka Redio Uhuru ambayo ni Magamba kwa 1556%
     
Loading...