Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Hili, Clouds FM Inastahili Pongezi!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Feb 13, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Nawaombeni sana tuwe more realistic kwa kuwa wakweli ndani ya nafsi zetu kunapofanyika jambo zuli tutoe pongezi na wanapo chemsha tuwape kichapo.

    Mimi ni miongoni wa wasikilizaji wa kipindi cha Jahazi na kule nyuma nimeshawahi kutoa mawazo yangu kuhusu kipindi hiki tangu enzi zile. na nikatoa mawazo jinsi baadhi ya watangazaji wao walivyo wapuuzi puuzi na kuongea lugha zisizo na staha!.

    Kusema ukweli leo nimesikiliza mahojiano ya Zitto kwenye kipindi cha Jahazi nakiri wazi sasa Kibonde has grown up into a mature young guy. Ule ujinga ujinga wake na ****** ****** ameacha kabisa kwa leo!. Big Up kwa Clouds FM for that!.

    Kwa wengine ambao hamkubahatika kusikiliza kipindi cha leo, nawasihi kesho zikilizeni mahojiano na January Makamba, mtakubaliana nami kuwa kwa hili Clouds FM wastahili pongezi!.

    Angalizo: Najua pia humu jukwaani tuna lots of hate preachers wa kumwaga, kwao wao hakuna jema, kwao wao kila jambo kwao ni baya na kuvurumisha hate preaching pekee. I beg them, wabadilike!. Kwenye kustahili sifa watoe na kwenye kustahili kubonda ndio wabonde, isiwe basi ni kubonda tuu kila kukicha as if hakuna hata jema moja!.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    aliyefanya vizuri ni clouds au kibonde?mbona hueleweki?
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    very true!
     
  4. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pasco umenena maneno ya busara sana. Big up.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wanajikosha hai hata hivyo walikwishachelewa
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kbs hata mie nawapongeza na nimeckiliza kipindi na mahojiano yote,km watakua wanatumia muda wao kila cku kwa kujadili vitu muhimu na vya kitaifa km walivofanya leo hakika watakua wajirekebisha na kuacha zile porojo zao ziczokua na maana!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu tujadili nini? Zitto, clouds, kibonde, Jahazi hueleweki!!!
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    magamba ni magamba tu! Hilo moja walilofanya alifanyi mabaya mia zaidi yasaulike! Wao ni wafuuuu fmmmmm tu hawana jipya!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Imagine mtu ambaye hajasikia hicho kipindi hii thread inakuwa irrelevant!
     
  10. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisifuye mvua ujue imemnyea.Au siri ya kaburi huijua maiti vipi washakuonjesha masa***i nin??
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    clouds wamesoma alama za nyakati,ccm haitafika 2015 ikiwa inaongoza serikali hivyo kujikomba ccm hailipi kwa sasa
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hata mimi sielewi cha kusifia ni kipi hapa!
     
  13. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tulishaacha kuskiliza icho kiredio
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Promoter ar work! next time!
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Mwandishi wa gazeti akishaandika habari ikitoka ni mali ya gazeti na credits zinaenda gazetini ndio maana utasikia gazeti la uhuru/nipashe/ mwananchi etc limeripoti so and so. Gazeti halitafuti habari wala haliandiki habari, wanaotafuta habari na wanaoandika ni waandishi ila credits ni kwa gazeti!.

    Vivyo hivyo kwa vituo vya redio na tv, vituo havitafuti habari au kufanya vipindi bali ni watangazaji. Kipindi cha jahazi ni cha Clouds Radio na sio cha Kibonde, hata kama kinatangazwa na Kibonde hivyo credits zinakwenda Clouds!.

    Angalizo:,Kuna vipindi vya nje ambavyo sio mali ya kituo husika kama vile vipindi vya "Wiki ya Utumishi wa Umma na PPR", " Saba Saba na PPR", " Nane Nane na PPR" na " Miaka 50 ya Uhuru na PPR" etc, hivi ni vipindi vya nje ya tv husika hivyo credits zinakwenda kwa wenye kipindi " PPR"!.
     
  16. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe Clouds ina wapenzi wengi eeeh.....tih tih tih
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    You are very right its only relevant kwa wasikilizaji wa clouds na wale ambao hawakusikiliza leo nimewaambia wasikilize kesho, iko on line na kesho atakuwepo January Makamba!. Sio lazima kila mtu asikilize Clouds ila pia sio lazima kila mtu acomment kila post, next time ukioana haikuhusu and its irrelevant, just shut down your big mouth, just shut up!. Sio lazima ukoment every post!, wata comment wenye relevance!.
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Chademaaaa !
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    leo wamegusa Chademaaa!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    Pasco potezea bhana
     
Loading...