Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili CHADEMA wasitoe siku 90. Wa-act immediately

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jun 30, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naamini utovu wa nidhamu alioonyesha Shibuda bungeni juzi hauvumiliki. Naamini CDM hakuna kulindana. Shibuda ana uhuru wa kuwa na mawazo tofauti lakini sio uhuru wa kutukana wenye mawazo tofauti na yeye na kuwaita wabunge maslahi.

    Kama viongozi wa CDM walimuacha Shibuda kwenye chama, kweli nitajua kuwa wabunge wote wa CDM ni wabunge-maslahi.

    Nawasilisha.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kwa minajili ya kujenga chama imara hapa ndo maamuzi magumu yanatakiwa kwa maslahi ya nchi
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wabunge maslahi ni yeye na wenzie wa ccm, hajatukana cdm ila amejipambanua yeye ni mtu wa aina gani!
     
  4. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamenifutia thread yangu, ilikuwa inafanana sana na hii. kwa hakika sasa mambo yamefika pazuri. wafanye kwa vitendo wasiishie kunyooshea vidle wengine.
     
Loading...