Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Chadema Mkuu Juu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msnajo, Jun 19, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,064
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nimefuatilia mdahalo wa Star TV kati ya Heche na Nape, Chadema wanatisha. Hivi vifaa mlivyonavyo hakuna tofauti na akina Lionel Messi. Huyu Bw Hache ameongea hoja iliyonifurahisha sana, kwamb CDM wana "Chadema Student Organisation" (CHASO), kuhakikisha kuwa hata kwenye ngazi ya udiwani wanaingia wasomi. Nape nae kaongea lakini mengi ilikuwa kuwatetea mafisadi na magamba yao. It was a funny debate.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    swafi swana Heche
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa mkuu!hizo ndiyo silaha za 2015!!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimecheka eti Heche kama Messi, kuna siku tutaambiwa Loser Dk Slaa zaidi ya Obama
     
  5. mwanya

    mwanya Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Heche ni dhihirisho kwamba hoja za chadema ni kwa maslahi ya taifa na si kutetea mafisadi na wezi
    a
     
  6. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili wanasema' "...Mjini mipango..."
     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,064
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Penye ukweli sema ukweli. Manake hata Nape tumemsifu, japokuwa kiwango bado sio kikubwa.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sura ya Avatar yako na mawazo yako vyote vinashahibiana!
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vilituwakilisha kwenye mjadala wa Heche na Nape au?
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona gazeti lenu la tanzania daima linaongoza kwa kutetea mapacha watatu
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Akili za dadiii hizo
     
  12. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali Heche amuweza Nape!! Yaani katibu wa itikadi na uenezi taifa dhidi ya mwenyekiti wa Baraza la vijana Chadema na sio viongozi wa juu wa Uvccm?? Inamaana mtu kama Zito naibu katibu mkuu Chadema hana mpinzani wa kufanya naye mdahalo pale ccm?! Duuh Heche kamuweza Nape??! Inamaana vijana wa CHASO ndo kipimo chao ni Uvccm taifa?!
     
Loading...