Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili chadema hawana lawama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUST, Mar 17, 2011.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    "Under democracy one party always devotes its chief energies to trying to prove that the other party is unfit to rule - and both commonly succeed, and are right." ~H.L. Mencken, 1956


    Hii ndiyo siasa kuonyesha anayeongoza kashindwa na si kuchafuana.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona hata Makamba anajua hilo mkuu!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sio lazima kila anachosema mtu ni sahihi na cha kunukuu kama kilivyo. Wakati mwingine tuangalie na mazingira ya kile kilichotamkwa.

    "Under democracy one party always devotes its chief energies to trying to prove that the other party is unfit to rule - and both commonly succeed, and are right." ~H.L. Mencken, 1956

    Jaribu kufafanua hapo uone tofauti ya mazingira ninayozungumzia
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nature of Multiparty politics always ni Competative, kila chama kina fanya juu chini ktk kubain mapungufu ya mwenzake na kuyafanyia kazi, kwa hapa Bongo land kuna mapungufu mengi, chadema wako sahihi, tena waongeze jitihada zaidi!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chadema v/s (CCM+CUF+NCCR+UDP+TADEA+NRA+TLP+MAFISADI)

    nani wanachafua wenzao?
     
Loading...