Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili CCM wanatuibia mchana kweupe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Mar 28, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF CCM kumiliki baadhi ya majengo na viwanja kama vya mpira ambavyo vilijengwa na wananchi kushirikiana na serikali iliyokuwa madarakani je ni halali?

    MY TAKE;
    Je ccm kusema ni vyake na kuwa na hati miliki je walitowa wapi pesa kipindi hicho mpaka kuwa na uwezo wa kumiliki ivyo vitu? Wazi wametuibia mali za wananchi kwa kujimilikisha wao.

    Nawasilisha
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wezi hao kama uwanja wa sheikh Amri beid mama yangu akiwa mwalimu wa shule ya msingi meru walitolewa kazini kwenda kushiriki ujenzi na walikatwa mshahara kuchangia ujenzi afu leo eti ni kwa faida ya ccm na sisi ambao wazazi wetu wali toil na sisi sio wafuasi wa ccm tutafaidikaje na jasho la wazee wetu ka sio unyonyaji
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mlaumuni mwalimu Nyerere aliyesema hizo ni mali za CCM !
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    madiwani wa moshi wameonyesha mfano wa kuzichukua na kuzifanya za serikali
     
  5. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna uwanja wa ccm-kirumba pia..hizi mali zilitakiwa zitaifishwe
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Aliyasemea wapi hayo maneno nikumbushe
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    kweli inabidi Mwanza, Arusha, Iringa na Mbeya katika miaka hii 5 wafanye bidii ya kurudisha baadhi ya vitu, naona hili suala hata mahakamani linaendeka wadau wakijipanga vizuri!
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunataka majengo yetu, tunataka viwanja vyetu, ila ufisadi na uzandiki bakizeni muwarithishe vijana wenu wa UVCCM.
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili la viwanja vya mpira (stadiums) limekaa vizuri tumeliongea mara nyingi sasa tufanye vitendo. CDM tuandalieni mkakati kabla ya 2015 virudi. An agenda worth your efforts.
     
Loading...