Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili CCM wamekosa muelekeo, wanafanya kazi za CHADEMA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chal, Jul 17, 2011.

  1. C

    Chal Senior Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkutano wa CCM uliofanyika mbeya umeonesha dhahiri kuwa sasa chama hiki cha magamba kimekosa muelekeo. Ninazo sababu za kusemahivyo,
    i. Kitendo cha makada wa CCM kusimama jukwaani na kuanza kuwasuta makada wenzao ni kuonyesha dhahiri kuwa sasa hakuwa asubuhi ndani ya chama hicho

    ii. Makada hao wa ccm hususani Samwel Sitta kukosoa mikataba mibovu iliyoingiwa na serikali anayoiunda ni kutaka kutuchezea kiini macho.

    My take.
    Sio sahihi kwa makada wa ccm kujisafisha jukwaani kwa kukosoa utendaji wa serikali yao. Hakuna namna hii kazi inapaswa kufanywa na upinzani hvyo ni dhahiri sasa ccm imebanwa na wanaweweseka.
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,676
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    wanatapatapa so far wameshapoteza mwelekeo
     
Loading...