Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili ccm mahututi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change is must, Aug 21, 2012.

  1. c

    change is must Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha mahakama kuu kanda ya Tabora kutoa hukumu ya kutengua ushindi wa ubunge - Dr. kafumu jana

    kimeonyesha tabia mbaya ya CCM kuiba kura katika kushinda kwake. Binafsi naamini hata CDM wangepeleka mahakamani ushindi wa JK lazima angepigwa chini. Hakika hakuna lenye mwanzo lisilokuwa na mwisho. Mwisho wa ccm uko ICU.:flypig::A S 103:
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama mwisho wa ccm uko icu una maana ccm itadumu milele?
     
  3. k

    kilaboy Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM kwisha habari yake,
    Na kwenye katiba mpya lazima tuhakikishe kuwa ni marufuku kwa mawaziri kushiriki kwenye kampeni za chaguzi ndogo. afu tuone kama haya magamba yatashinda tena
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kitu leo nimeipenda angalau imeonyesha kua ccm haina influence kihivyo kwenye mahakama zetu na sioni hao jamaa kupita kwenye chaguzi zijazo
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je, CCM wametoa sadaka ili wapate kikubwa zaidi? je ni kipi?
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ccm ilishakufa tunasubiri arobaini 2015. mia
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Watakoma kuwatumia hawa WACHUMIA TUMBO kutoa ahadi ktk campaign..waje kavu kavu uwanjani.ILA Igunga wana mtaji wa kura 2000 za wizi.ngoja nipige jaramba 2anze kumiminika kule.
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm ishakufaga toka long wanasubiri tuwazike tu 2015
     
  9. t

    tenende JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nasubiri MSIBA!.
     
  10. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkoloni mweusi ameanza kuaga .vipi mwigulu uko wapi tume kumiss sana hapa jamvini.
     
Loading...