Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili CCM haina uchungu na Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Jul 6, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    leo katika kipindi cha tuongee hasubuhi cha Star TV Mh. Mwagulu Mchemba amesema katika bajeti mama inayowasilishwa Bungeni katika mabunge yote Duniani ukiwa mbunge wa Chama tawala kinachowasilisha hiyo bajeti hutakiwa kuipinga na utakapoipinga moja kwa moja utakuwa umekiuka taratibu na wakati huo huo utatakiwa kuachia ngazi kwani bunge litavunjwa na uchaguzi kufanyika upya.

    Sasa najiuliza ikiwa bajeti ni mbaya kama hii waliyoipitisha kweli hawa wabunge wetu wa CCM wana uchungu kweli na maisha yetu hau wao wanaangalia masilahi yao na ya chama chao tu?
    Nawasilisha.
     
Loading...