Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili, askofu Kakobe asante...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by EPORA, Jul 28, 2012.

  1. E

    EPORA Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wakuu,kwa kweli napenda kumshukuru Mungu kwa uzima
    Binafsi napenda kumshukuru Mungu kupitia mtumishi wake KAKOBE kuhusu suala la TANESCO,wadau kusema kweli bila yeye haya madudu ya TANESCO na hadi iliyopelekea waumini kuomba na hatimaye MUNGU akamgusa mheshimiwa raisi kumtoa uwaziri Ngeleja na kina jairo,
    Binafsi naona suala la Ngeleja kushindana na watumishi wa Mungu ndio kimemshusha hadhi na hivyo kuletewa waziri mwajibikaji Mh.MUHONGO na kufanya hata mwananchi wa kawaida sasa anaweza kupata nishati hii adimu ya umeme kwa viwango vya chini kabisa,
    Hili ni jambo la kumshukuru sana M ungu.nawasilisha
     
  2. k

    kwangu11 Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja mama Rwakatare akusikie..!
     
  3. k

    kicha Senior Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama skosei shauri lake liko mahakamani kwa fedha za uma, simhukumu ila na zile hbr za kutibu walemavu mie mhhh...
     
  4. K

    Karumba New Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mtoa mada mia kwa mia.maombi ya miaka mitatu hayawezi kuisha bila majibu.Mimi naliita kanisa lile KANISA LA MAOMBI.
     
  5. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ask.Kakobe anasema,kanisa lake ni Kanisa la Neno kamili la Mungu;yaani Full Gospel Bible Fellowship Church.Ni sawa ,hata mimi naweza kuliita ni kanisa la Mashuujaa wa Imani ,kutokana historia tangu kuanzishwa kwake.
     
  6. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi nasema ASANTE kwa ask.Kakobe;kwa hili la kuanzisha mtandao wa huduma ya kimataifa;unaopatikana kwenye www.bishopzacharykakobe.com
     
  7. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mmetumwa nyie wapiga debe.
     
  8. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Natamani nikupe like ila simu yangu inazngua.Yan umenifkisha kilelen kabsaaa.Wendawazimu hawaish humu jf wangejua hao kina kakobe wanatumia nguvu za....Ah wino umeisha kwenye peni
     
  9. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hv gharama za kuweka nishati ya umeme kwa sasa ni kama sh. Ngapi kwa wanaofahamu? Including na bei ya nguzo maana nimechoka kutumia kibatari.
     
  10. H

    Helios JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kumbe umewashtukia na wewe, si alisema umeme hautapita pale na ukapita kama kawa. chezea sayansi wewe
     
  11. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    .... endeleeni kuomba tu tuletewe maji safi Mji mzima, Umeme usiwe wa Mgao, Tupate barabara za kutosha Mjini hapa, Hunduma za afya ziboreshwe,..... na mangineyo!
     
  12. nistdanavigator

    nistdanavigator JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2013
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 696
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    Mbavuu sinaaaaaaaa, ilaa bahati mbaya peni yangu imevuja azima kwa mwingine.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huenda ni waumini wa kanisa hilo,kwa kuwa wanakuwa naye,wanamsikiliza, wanamwelewa,wanamkubali.
    Mi huwa sipendi kutoa kashfa kwa viongozi wa kiimani kama hawa,kwani sina upeo wa kiroho kumjua yupi mkweli,na yupi si mkweli.
    Ila kama kwenye majukwaa mengine wanavyouliza source, mtu atoe,na si porojo eti kanunua ghorofa,wanavua dhahabu wanamkabidhi, mambo yasiyo na ushahidi, bora kuachana nayo!
     
  14. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2013
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ganja bana......................
     
  15. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    kakobe si ndiye alisema nchi mgao hautaisha waumini wakawa wanakesha pale nje sasa imekuaje tena mnasema kaombea kuisha kwa mgao
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2013
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ama kweli Watanzania tuna safari ndefu sana.
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2013
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    go on go on kakobe wacha waseme, kiama che2 kinakuja bora mimi nli2bu mapema.
     
  18. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kutubu na salamu za kilokole ni mtindo wa kisasa! Ni vema kuwa na toba ya kweli yenye kuzaa matunda kama Sauli wa Tarso kuwa mtume Paulo aliyeupindua ulimwengu kwa imani ya Yesu Kristo! Mwisho,hongera kwa maisha ya toba au kilokole kama unamfuata Askofu Zachary Kakobe anayejiandaa kuzunguka dunia kuhubiri Injili kuanzia juni 2013 kwa mujibu facebook yake kupitia www.bishopzacharykakobe.org
     
  19. r

    raky JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anatumia nguvu za nini? Wewe ni agent wa kuzimu hivi mtabadilika lin watanzania kwann mnapenda kuwasema watumishi wa bwana, nyie endeleeni siku mtapiga magoti na kulia kwa kuomba msamaha, na ndipo mtakapogundua hawapo sasa hivi wapo na nyie hamuoni umuhimu
     
  20. r

    raky JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na mtawatafta msiwaone, badilikeni ombeni rehema za mungu hakika mungu awasamehe kwa maana hamjui mlitendalo kwani ukikaa kimya bila kusema kitu utapungukiwa na nini? Acheni hizo
     
Loading...