Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hii tabia ya wanawake ku pretend b4 marriagge tufanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by feeeeez, Jul 12, 2012.

  1. f

    feeeeez Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhudia mara nyingi sana kwa ndugu ana marafiki zangu wanapoamua kuoa,vile ambavyo tabia halisi ya mwanamke inakuwa imefichwa anapretend kuwa ni mnyenykevu sana,mwenye upendo ila akishaolewa na kuingia ndani ni noma. Nina nduguyangu ambaye baada ya kuoa ndipo tulipotambua kuwa shemeji yetu ni mchoyo ana ubinafsi, m2 wa maneno mengi wafanyakazi wanakimbia -hebu tusaidiane wataalamu wa saikolojia ya tabia je? kuna namna unaweza kutambua kuwa hapa m2 (mtalajiwa) anapretend tu .vilevile wawezaje kujua mwanamke mbinfsi anayepretend kuwa mwema.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanawake wengi wenye ndoa sijui wana mapepo?
    kuna mwanamke mwingine ndani ya nyumba ukienda hupewi hata maji ya kunywa..hata karibu ya uongo..ukarimu ni ziro kabisa... huwa nashangaa sana hata mimi....
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu katika hali ya kawaida, labda uingie kwenye mahusiano naye ya karibu sana kwa muda mrefu au kupata taarifa indirectly kupitia watu wanaoishi naye au waliomfahamu kwa muda mrefu. Kupata taarifa kwa njia hii kuna madhara yake ikiwepo kupewa taarifa zisizo sahihi (biased), Exaggeration, na hata siri ambazo zinaweza kukukatisha tamaa ya kuendelea nae.
    Ni vizuri kuomba Mungu akuongoze kumpata mtarajiwa wa kufanana nawe kitabia, kuliko kulemea kwenye akili ya kibinadamu pekee!
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Angalia sana hapo kwenye red, usije ukawa unatumiwa na shetani kuharibu familia ya ndugu yako!!Shauri yako
     
  5. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siwalaumu sana ingawaje inakera. Mwanamke anapopata full control au mamlaka anapenda aonekane kama anaweza na anajitahidi (kwa mawazo yake) kutengeneza mazingira ya kuonekana na kubana matumizi. wengi wanaamini kwamba akina baba ni wepesi kutoa.
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tatizo watu tukiambiwa tuingie kwenye courtship kabla ya ndoa tuna waza kutoana out na kulewa na kungonoka mpaka tunasahau maana halisi ya uchumba.
    Trust me ukikaa na mtu vizuri ikupasavyo kwenye uchumba utamjua tu! hata apretend vipi, tabia sugu za mtu zitakuwa zina popup na yeye anazi suppress ukimsoma vizuri utajua tu....
    Kwa mfano kama mbeya atajisahau tu siku ataanza kukueleza habari za umbeya..
    Kama namchukia ndugu yako siku wakiwa wote utaona tu anabadilika tofauti na anavyokuwa na wewe...
    Kama mchoyo do I need to explain? Utaona tu the way anavyobehave na vitu vyake...
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Watu wa namna hii wengi wao huwa ni maskini wa nafsi na mafukara. Mwanzo tu wa mahusiano yenu utagundua maisha anayoishi ya kimaskini ndani ya nafsi na ufukara uliokithili.
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tabia ya mtu hua haijifichi! Jitahidi kua nae karibu utamjua tu..tatizo lenu mnakutana leo baada ya miezi mi3 mnaoana what do you expect??
     
  9. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hizo ndoa za milele ndio shida yake hiyo. Dawa ni kupiga chini tu hakuna haja ya kuvumiliana. Maisha hayaji mara mbili. Ndio maana ya "We live only once !!!"
     
  10. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Da utafikiri umemUona wifi yangu .Kla sentence uliyoandika yani ni yeye tabia zake umepesti hapa kabla hayaolewa tulijua tumepata wifi.lakini do ndani ya mwaka.hata mguu nimekata wa kwenda kwake wafanyakazi ndo usiseme maneno machafu hata kwa mumewe.Da i feel pity for my brother he is so good.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama unakubali kuwa tabia kwa asilimia kubwa inatokana na malezi...ukitaka kujua tabia ya mkeo mtarajiwa chunguza tabia ya mama yake. Fuatilia kwa majirani zao uliza mama mkwe ana tabia gani...simpo

    Nakumbuka mama yangu alimkataza kaka yangu aimwoe dada fulani kwa kuwa kwao though kulikuwa mbali kidogo na kwetu tulikuwa tunapajua na mama alikuwa anamjua mama mzaa chema nje ndani...Mama yake huyu mdada alikuwa na sifa ya kumweka mumewe kiganjani; afurukuti; na ni mke wa kati kati ya wake watatu...hivyo mama yangu alikuwa anasema mama wa huyu dada lazima atakuwa keshamfundisha mwanawe ushirikina.Lol. Hivyo kaka akioa nae asubiri kutengenezwa.


     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mtoto akikulia mazingira ya mama mchoyo naye atakuwa mchoyo.

    Juzi kati nilikuwa nasoma article moja kuhusu tamaduni za wasukuma...imeandikwa na scholar wa nje kwenye journal kubwa tu kama nakumbuka ni ya Cambridge...huyo jamaa amefanya ethnograph usukumani anasema wasukuma wanawaforce watoto wao ku share chakula na majirani ndio maana ni kabila ambalo ni most generous in Tz.

    Kama ukarimu ni kigezo kikubwa kwa mke umtakaye...nakushauri ukaoe usukumani. Lol.
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata karne hii kuna watu wanaamini haya mambo.

    Duh aijuaye mvua imemnyea, na ajuaye ushirikina kuna uwezekano mkubwa kashiriki.

    Anyway, asante kwa kujuza.
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama wewe huna hiyo imani kinachokufanya ushukuru ni nini?

    Ushirikina upo na kuna watu wana mpaka PhD za research ya mambo ya giza Afika; tena ni wazungu.

     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kujuza kwamba na wewe ni muumini wa mambo hayo kutokana na mazingira lol. Salamu kwa shemeji.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hivi kujua kuwa kuna watu ni waumini wa Freemason lazima na wewe uwe? Angalia maandishi yako binti. Mimi ni NK kama hunifahamu vizuri. Niko juu na hakuna wa kunishusha... hata uni provoke vipi.
    Nina experience na watu kama nyie na wengi wamejaribu wakaishia kushuka wao.

     
  17. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    bwa ha ha haaa. Bahati mbaya siko hapa kufahamu mtu, aliyepanda wala kushuka, aliye juu wala chini.

    Ushikwapo shikama na ukizidiwa poa.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Kuwepo na pre-marriage!
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hyo sawa kabisa, au pawe na probation..............lol
     
  20. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan nakubali maneno yako,, yaan mtu anaficha makucha yake mpka pale keshaingia ktk ndoa ndio unajua.kuwa si paka kumbe chui
     
Loading...