Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hii picha nay wa mitego hakukosea.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Somji Juma, Sep 5, 2012.

  1. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kuna wimbo wa kijana anaitwa NAY WA mitego una mistari inayosema 'makahaba wenye viwango wapo bongo muvi',kuna baadhi ya wasanii wa bongo muvi kama HEMED,SHAMSA FORD,SINTA N.K walimtukana sana NAY kwa mistari hyo huku wakisema ni uongo..

    LAKINI JE KWA PICHA HII AMBAYO IMEPIGWA JUZI TU KWENYE JUKWAA MOJA LA TAMASHA LA FIESTA LINALOENDELEA HAPA NCHINI,KUNA ATAKAEBISHA JUU YA KAULI HIYO YA NAY.?

    Aunt ezekiel na wema sepetu..jpg

    HAPA AUNT EZEKIEL AMEVAA KIGAUNI KIFUPI HUKU AKIKATA KIUNO,MPAKA CHUPI INAONEKANA KIDOGOO..
     
  2. c

    cyberspace JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haa mwee
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Amevaa kigauni au tshirt tu? Mi sioni gauni hapo
     
  4. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    True dat..
     
  5. m

    mullay Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! haya bwana. mpaka unayeangalia hii picha unaona aibu.
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    True 100%
     
  7. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wa malaya tu kazi yao sikuuzaa sura na miili yao.
     
  8. N

    Nyusikid Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Live mwana hakukosea
     
  9. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sikuzote ukweli unauma sana,sasa kwa hali hiyo nini kiliwafanya wambwatukie kaka wa watu????au ndo ile methali ya nyani haoni_ _ _ _inapotumika????????
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    mbona kichefuchefu....!!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    biashara matangazo............
     
  12. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Alaf anataka kuolewa hv karbun..
     
  13. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Yanii,ndo kioo cha jamii..
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao kwani ni wasanii au wauza vitumbua vya nyama pambaffffffffff.
     
  15. M

    Malikauli Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Duuuh!laana.Hapo mimi ndo sielewi wanaume wengine wanatafuta vigezo gani kwa mke wa kumuoa,eti huyo naye anakaribia kuolewa...is it?of all the gals on earth huyu jamaa kaona huyundo anafaa kuwa mke?binti wa hivi ana thamani hata ya kumlipia trip moja tu ya Dubai?I am afraid I am primitive kama wake mnaowaoa ndo hao....aisee Anti Ezekiel ukipita mbele yangu na hivyo vinguo mi ntakumwagia bia,wambie na wenzako...NAY was 100% right...aaaarghhhh,kichefuchefu
     
  16. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Wajinga wasingekuwepo vibaya dukani visingenunuliwa,ndo maana wewe unaweza ukaenda dukani ukachagua t-shirt nzur,ukaiacha mbaya alaf ukija kesho ile mbaya hauikuti,manake kuna mjnga keshaichukua..
    So tusishangae yeye kuolewa..
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukiona wanakasirika kuambiwa hivyo ujue ni UKWELI maana ukewli daima unauma sana
     
  18. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Alafu hapo nyuma kama dizain flani pamelowa..au me mwenyewe ndo naona..?
     
  19. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba niulize labda mimi sijui sana, mavazi ya msichana yanaweza kuwa ishara au dalili za mtu kuwa ana tabia njema? hao malaya wa mombasa wanaovaa hijabu kama waaumini wa kiislam(ninja sytle) ukiwaona barabarani si tunawaona wanatabia nzuri na ukasema wanafaa kuwa wake bora? hao ni maoni yangu tu lakini kwa upande wangu vyovyote mtu atakavyovaa bora ni mtu mzima 18+ ukizingatia alikuwa kwenye burudani hapo na usishangae watu walimfurahia sana. so kila mtu na maisha yake nafikiri au wadau mnasemaje? naomba mnieleweshe labda sielewi.
     
  20. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Sure..
     
Loading...