Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Heshima ya Wananchi wa Dar, Meya Masaburi Ajiuzulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MkuuMtarajiwa, Aug 10, 2011.

  1. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni siku kazaa sasa zimepita tangu Meya wa Jiji la Dar es Salaam kutoa kauli ya kuhudhi, kudhalilisha, kutukana na isiyo vumilika kwa wabunge wa mkoa wa Dar es Salaam. Sito thubutu kuiandika hapa jamvini ila nimejiuliza kama wabunge wetu tuliowachagua kwa njia ya kura wanaambiwa wanafikiri kwa kutumia .........Je wapigakura wao kabla ya kwenda kupiga kura walikuwa wanafikiri kwa kutumia nini??? na sasa baada ya kuwaweka madarakani wanafikiri kwa kutumia nini?? Lakini ni lini atajifunza kuwa kumtukana kiongozi ni kuwatukana wale anaowaongoza?

    Kwa kitendo cha kuwadhalilisha wabunge wetu wa mkoa wa Dar es Salaam, nafikiri ni muda muafaka kwa wananchi kumwambia wazi wazi kuwa ametudhalilisha sisi wakazi wa Dar, na wapiga kura wa hawa wabunge. Amepoteza uhalali wa kukalia kiti cha Umeya katika jiji na mkoa alioudhalilisha. Kuwa kiongozi si madaraka na dhihaka, ni dhamana ni utumishi, ni wito, ni USHUHUDA wa Maisha yako na si maneno yako.

    Kujibizana na wabunge kwa staili ya ukimwaga mboga mimi nitamwaga ugali tuliyoishuudia ni kielelezo tosha cha uongozi usiostahili kuwepo sehemu yoyote ile nchini, sembuse Dar, no i mean Kata ya kivukoni, oooohhhhh no (hivi ukulu ipo kata gani vile) na wapiga kura wa kata ya kivukoni mbunge wao ni nani vile, si ndiye yule Mh. Zungu. Aaaaakkkhhhhh naomba kuuliza, hivi mtu kama anaishi IKULU pale magogoni, Diwani wake ni nani vile na mbunge wake ni yupi???? soooorrrrryyyyy nimegafirika, Tafadhali FIKIRI na CHukua Hatua.
     
  2. Ditto

    Ditto Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi post yako ukaiita news alert.. Unapotosha
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    JF WAMEAJIRI MODERATORS WAPYA NDIO UTENDEJI WAo
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Asee nimefungua0 haraka hii uzi lakini............ Ntarudi badae napata kili moja kwanza
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama mbunge wako uliyemchagua kwa heshima na taadhima anaambiwa kuwa anafikiri kwa kutumia makali............oooh! Je wewe mpiga kura ungeambiwa unafikiri kwa kutumia nini? Uki cross multiplication nadhani utapata jibu baya zaidi. Nawaonea huruma wapiga kura wao kwani wao ndio wametukanwa zaidi. Kama waliowachagua ambao wako smart zaidi ya wapiga kura wameambiwa wanafikiri kwa kutumia hiyo hiyo kitu,itakuwaje kwa mpiga kura? Kama muhogo mtamu umetendewa hivyo itakuwaje kwa muhogo mchungu?
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hizi ni saa za ukombozi kwani siku za 40 za wezi wote zinajulikana au kusemana wenyewe na tutaendeleza maombi ili Mungu avunje njia za shetani popote pale katika nchi yetu.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Masaburi is my star....amethubutu kusema lilo moyoni mwake!

    Je wasioongea unadhani wanawaza nini?
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    labda ahamie COTWU NDIO ATAJIUZULU CCM AWAJUI HIYO ZANA YA KUIUZULU
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kichwa cha habari feki
     
  10. K

    Karry JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kha mie nilijua amejiuzulu bana kweli umepotosha na post yako
     
Loading...