Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Heshima ya Haika na Hygeia: Bei ya Kupandisha Dume..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtoboasiri, Mar 11, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mfugaji mmoja alikwenda kwa mfugaji mwenzake (ambae pia ni bwana mifugo wa eneo lao) asubuhi moja. Alipobisha hodi mtoto wa kiume wa umri upatao miaka 12 akamfungulia mlango. Mazungumzo yafuatayo yakafuatia:

    Mkulima: Baba yako yupo?

    Mtoto: Hapana Mzee, amekwenda mjini.

    Mkulima: Mama yako?

    Mtoto: Nae kaenda mjini na baba.

    Mkulima: Kaka yako Howard yupo?

    Mtoto: Nae hayupo, wote yeye, baba na mama wamekwenda mjini. Kwani una shida gani? Kama kuna kitu unahitaji niambie maana nimeachiwa funguo na najua vifaa vinapowekwa.
    Mzee akawaza kidogo halafu akasema: Kwa kweli nilitaka kuongea na baba, mama au kaka yako kwa kuwa kaka yako amempa mimba binti yangu.

    Mtoto akafikiria kidogo halafu akasema: Kusema ukweli itabidi umsubirie baba, ila kwa kukusaidia ni kuwa baba hulipisha shilingi laki moja kwa kupandisha dume la ng'ombe na elfu hamsini kwa beberu. Ila sijui baba hutoza shilingi ngapi kwa Howard akifanikiwa kutia mimba.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hasante mkuu!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dogo jinias! Hahaha
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa !
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Leo umekamatwa hadi network imeshindwa kutoa feedback japo ya loading!
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,731
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    hapo sio shiling tena ni $ au £
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aiseeee,.!
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa Heshima ya Haika na Hygeia:
    Background: Joke hii ilitoka mara ya kwanza kwa lugha ya kiingereza ikiwa na mandhari ya kimarekani.Ilianza hivi: A Idaho farmer............. Nikaisoma nikamwambia mleta joke hivi: Kwa nini hukuchakachua hii joke iwe na maudhui ya Kitanzania?
    Ndo naona Mtoboasiri kaitafsiri joke kwa kiswahili na imenoga kuliko ile ya kiingereza iliyojaa umarekani. Nashukuru Mtoboasiri kwa kuguswa na malalamiko yangu. Nakuona uko tofauti na baadhi ya WanaJF ambao hawapendi ukosoe post zao. Nakumbuka nililalamikia post moja ya joke hapahapa, na mleta post akajibu:: 'Wewe ni boya'. Nashukuru Mtoboasiri, kwako mimi si 'boya'
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu! Nimefarijika (and humbled - Kiswahili chake kimenitoka) sana kwa bandiko lako. Kusema ukweli nimejifunza na kuona thamani ya kukosolewa na kukubali kukosolewa.
     
  10. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa
     
Loading...