Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heshima na taadhima huyu ndio shemeji yenu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Dec 24, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwa heshima na taadhima huyu ndio kwa Issa Michuzi.
    [​IMG]
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na huyo wa pembeni ndio wewe?....hongera kwa kuchagua
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mbona una kabinti kadogo ukilinganisha na ww?hapo utatafuta viagra sasa hivi?hutaendana na speed yake
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mbona amevaa kimini wandugu? Au ndio utaratibu siku hizi, hata kwa wake za watu?
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmm we mbaba, usijekuwa Fataki:embarrassed:
    Ka mwanafunzi wa secondary fulani vile:embarrassed:
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shemeji number ngapi????anyway,cute.:embarrassed:
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    The ghost and the beauty.......
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    khe!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh, namfowadia waziri wa elimu na Kova wakukamate, huwezi kutuharibia vidogo vyetu namna hii, siku ile alipoondoka home alikua amevaa kinguo icho icho na akasema anaenda tution, sasa ndo tuition yenyewe hiyo jamani? tena alirudi amechoka kweli na hakutaka kuongea na mtu, sijui ulikapa mvinyo!!
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuweni na heshima tafadhali mnaojiita Great thinkers,uso wa huyo dada unaonyesha sio mdogo kama mnavyomfikiria
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tena kweli maana hata mtume wa waislamu alioa kitoto cha miaka 9 sasa pengine jamaa hiyo ni suna
    ya mwamed
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    ww unataka ugomvi ila sawa
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Michuzi mtoto mzuri hivi si utakufa kwa presha jiji hili la mafataki aisee? Huyu ni mke wa kwanza kwa michuzi au kuna mwingine? naona kama binti mbichi kabisa?
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyu lazima awe mke mdogo huyuuuuu hahahaha
     
  15. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Aafu kidole kimoja cha Michuzi kimekaa kiaina flani hivi. Ushakistukia?!
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaendana bana cheki picha hii, kwa karibu kumbe ana sura ya kiutu uzima. Sema hakajiamini hakajazoea kamera bado...Michuzi una wife bombaa.

    [​IMG]
     
  17. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kwa mtizamo wangu huyo wa pili toka kulia ndio haswa saizi ya ankal!
     
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ataiweza mikiki ya Fide Iranga aka LadyGaga........
     
  19. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu ww una macho like an eagle eye, hicho ndio kidole cha yaleeeeeee maswala, switch
    ila kama kidogo vile, Michuzi na huyu bibie hawaendani, demu kama mdogo pili michuzi mfupiiiiiiii, lazima michuzi atachanganyikiwa wait, ila si mke wa nne huyu au? + wa pembeni mhhh
     
  20. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Heeee jamani aindeeee!ngoja nikamtonye fb uwiii atalia mbn leo shogaangu anajadiliwa jf leo!hahhaha!
     
Loading...