Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa herini wana JF.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Mar 11, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Wapendwa rafiki wote wa JF nitapotea kwa muda.not less than 9 months.tuombeane uzima kwenye mihangaiko.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We kijana wapi tena unakoenda kusiko kuwa na internet???
    Au umegoma kulipa kodi fulani ukapewa adhabu ya lupango ya miezi 9???
    We gona miss u so much....
    Tafuta mtu umruthishe shughuli ya Mapicha murua....
    all the best huko uendako mkuu....
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ungeweka na phone number kabisa bana miezi tisa mingi sana ya uzazi kabisa
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Where are you going SI?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Uniletee snow tafadhali. Kila la kheri, mwenyezi Mungu akutangulie.
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri uendako ila 9months ni mingi sana nje ya jf tutakumiss jukwaani
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Mhmh, angalia usije ukaenda jumla maana huko mahali unaenda ni noma. Kuna jamaa aliaga anaenda kwa miezi mitatu hadi leo hajarudi.
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....simu yako haina access ya NET....?
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    oooh jamani Saint Ivuga miezi tisa mbona mingi sana, waenda wapi kusikokuwa na net huko?.. Tutakumiss sana mpendwa!..


    Kila la kheri huko uendako!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    haya..,
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila la heri mtakatifu!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mwali atajibeba, jane wa miezi 9 si mchezo.

    Hivi tutapata mlinzi mwingine wa chit chat?

    Mie hakika sitakumiss SI.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hivi wewe umekuwaje siku hizi??
    24/7 upo hapa??

    Namwambia Nitty akuache na ujauzito
    hadi ufulie hata hela ya bando la net.

     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SI,
    YOUR HIGHNESS
    haya mkuu waenda wap bana?afu iyo miezi imenitisha inafanana na ile ya nanihii!..i think ni muhimu tukawa na mawasiliano yako m-badala!
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Konny mjombake nipo mbona... "hatapungukiwa na kitu"
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mjomba utampa mhogo wa jang'ombe wewe?

    Binti akishaanza kulala na ng'ombe wakubwa hawezi tena kulala na ndama.
    Hata kama kwao Masaki, utamkuta Tandale anatafuta haki yake.

    Ujane mbaya.
    Au Mwali kambebesha mwenzie mimba?

     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wapi ktk dunia ya glabalisation hakuna Net ? Lbd prison only !
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kachagua kwenda Prison Break

     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kila la kheli ushauri upumzike na kushabikia simba ili hiyo miezi 9 ipite salama lasivyo utakuwa unabip kisera jeiefu..
     
  20. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inshallaah!kila la kheri mkuu,ukirudi ututaarifu pia
     
Loading...