Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa herini wana JF wote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Jan 30, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wanpendwa wana JF wenzagu nimekuja rasmi ili kuwaaga kwani tarehe 6 mwezi wa pili nategemea kuondoka na kwenda masomoni. Kutokana na hali hiyo nasikitika kuwaambia kuwa sitoweza kuendelea kuwa nanyi tena katika forum tukichat, kuelimishana na kushauriana na kupeana habari za hapa na pale kama tulivyozoea hadi pale ntakapomaliza masomo yangu. Nitawamiss sana members wenzangu wa JF hasa wale wa jukwaa la Science and Tech na jukwaa la mapenzi. Ingawa nitakuwa mbali nanyi lakini kiroho tutaendelea kuwa pamoja kwa sababu mpo moyoni mwangu, mtaendelea kuwa moyoni mwangu na hakuna kiyu chochote kitachonifanya nitengane nanyi hata kama JF ikifa.

    I know its so painful being apart from you guys cuz my heart knows only how to love you. Pls dont ever let me go, i will love you forever cuz you are my life. Nawatakia wana JF wote maisha mema na yenye baraka tele na Mungu akipenda tutaonana tena. Kwa herini
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    vipi unaenda kusomea polini ambako hamna network au unatumia computer za ofisini kwenu. Sikiliza dogo JF ni popote jitahidi utembelee japo mara chache
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kuna chuo gani ambacho kipo porini na wewe? Tatizo ni kwamba mimi huwa napenda kuncentrate kwenye kitu kimoja na sipendi kuchanganya mchele na unga
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka hata kama unapenda kuconcetrate, huwezi ukapata hata nusu saa kwa wiki ukapitia pitia hapa? kama ulivyoeleza hapo mwanzo kuwa hapa ni kuchat na kuelimishana, ukizidiwa na homework basi tunaweza tukakusaidia kutatua assignment zako.
    Kila la kheri
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukijivua gamba usiache kutujulisha!!
    Masomo mema.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu. Nashukuru kwa ushauri wako. Nitakuwa nachungulia japo mara moja moja
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kuna vyuo vya uganga wa kienyeji viko porini huko network haipo
     
  8. i

    ivy blue carter Senior Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lolz! jiwekee ratiba ya kuperuz humu hata lisaatu kila jmos iv.
    duh inaonekana ww ni slow learn enh had unahitaji utulivu wa hali ya juu ivo dah.
    nways goodbye nitakumis pia hapa jamvini.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni shule gani hiyo kusipokuwa na Network?
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Asante. Kujivua gamba ndio nini?
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sio shule ni chuo. Naenda kujiendeleza zaidi. Sijaridhika na elimu niliyonayo. Mimi tu ndio sitaki kutumia mtandao hasa nikiwa nasoma maana mimi ni mitandao ni kama chupi na ****. nikianza kutumia mitandao nitasahau kusoma na mwishowe nitakula SUP
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Am not a slow learner. Actually am one of the best. Katika chuo nilichosoma mwanzoni I was the first student with first class. da problem is dat huwa sipendi entertainment ninaposoma maana huwa nashindwa kujicontrol nikiziona au kuzitumia. Nakuwa kama vile nimerogwa nazo.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    we utakuwa ni kilaza tu,...mbona watu tunapiga madegree ya pili na jf tunaingia..labda uniambie huwa unakesha jf kama faiza foxy
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    New ID
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yaani huwezi amini kila siku nalala saa tisa usiku cuz of JF. sasa kama nikifanya hivyo hadi huko chuoni si itakula kwangu?
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Siwezi kujivua gamba. Nitakuwa offline kwa muda. but nitarudi tena kwa ajili yenu. JF is my home
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndio maana anauliza chuo kipi jamani??
    haya all the best wenzio udsm mzumbe ndio sehemu yao hii ya kujisahaulisha na supu ingawa zipo wakiingia huku wanahasi washapasua nawakigusa pepa wanapita sijui huko ugaibuni mwanangu safari njema mpwa
    Kumbuka afghanistan ujikoki kikwelii lazima uanze kusomea ile dini yetu kwanzaa mwaka ndio usonge mbele
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Young Master,

    Nakupa pongezi na ujaaliwe kwenye masomo yako, uhitimu vyema kabisa.

    Wazo la kuachana na hii mitandao, ni zuri sana, haina faida hii kwa wanafunzi bali ina hasara zaidi. Mitandao yako kwa sasa ni iwe ile ya masomo yako na inapobidi tu.

    Hongera kwa sana tu.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Duhh! ndio dini gani hiyo mkuu??
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Tatizo wanafunzi wa bongo mna complicate life .... Nakumbuka nilipokuwa med school watu walikuwa wana have fun kama si wanafunzi wa udactari .. nilikuwa na mate wangu ni Mu Iran alikuwa DJ night club kama part time job .. saa hivi dactari nzuri tu Malaysia hapo...

    Nenda kasome lakini usisahau ku relax mi suli ya kibongo kukesha ni upuuzi mtupu ..
     
Loading...