Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heri Maji ya Karume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Mar 6, 2009.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wananchi katika Manispaa ya Zanzibar, wanatarajia kupata huduma ya maji safi na salama kwa asilimia 90.
    Hiyo inafuatia kukamilika kwa awamu ya pili ya mradi wa maji unaofadhiliwa na Japan.
    Zaidi hapa
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Picha imeunguwa nimeambulia kiza kwenye blog.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ^^Una uhakika wewe?
     
  4. 3

    3 kids Member

    #4
    Mar 7, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisaaaaaaaaaaaa!atueleze!!!!????????????
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona jamaa amekilimbilia chaza sehemu....
     
Loading...