Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heri emmanuel okwi karibu mrisho ngasa ngasa

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Aug 3, 2012.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Napenda kutumia nafasi hii kuwafahamisha wana Simba wenzangu juu ya ukweli uliopo kwa Emmanuel Okwi kujiunga na Yanga, Emmanuel Okwi anatarajiwa kurejea nyumbani hivi karibuni na mara tu atakapo fika anatarajiwa kujiunga na Yanga, makamu mwenyekiti wa club ya Simba ndugu Kaburu ndo amekuwa akiratibu zoezi zima la kumuuza Okwi kwa yanga na ameahidiwa kupewa cha juu kama alivyofanya kwa Kelvin Yondani na Juma Kaseja Mwaka juzi, huyu jamaa yuko kibiashara sana na ni kweli Emmanuel Okwi alitakiwa kusaini yanga mapema sana lakini baada ya wapenda simba kumbana na kumlazimu apige simu na kuweka loud speaker kidogo alifanikiwa kuwatuliza watu waliokuwa na jazba kubwa lakini ukweli ndo huo Okwi anaenda Yanga na ndo maana wanahaha kuwasajiri akina mrisho Ngasa na Twite ili mashabiki wa Simba wasije wakapanic lakini hii ni soccer mchezaji aruhusiwe kwenda kokote mara tu baada ya taratibu kufuatwa,
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wana Msimbazi
    Naamini Ngasa akibusu tena jezi ya Yanga ndoa mliyo funga nae itavunjika
    Ila amewachuna kweli kweli Verossa+milioni 30 mshahara milioni 2 kwa mwezi dah.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani si nimeona kule kwa shigongo okwi kauzwa bilioni moja austria! hebu nijuzeni khaaaaa!
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo bongo darisalaamu ''watu tunaishi kwa hisia tu''
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hadithi njoo utamu kolea

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha,PrN umenifurahisha sana
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wasisikie Okwi amerudi kwao Uganda tayari wanaanza kumuhusisha na Yanga,jamani msitutafutie maafa...msije mkatuulia Kaburu wetu bure kwa pressure,mmesahahu alivyoweweseka siku ile baada ya gazeti 1 kuandika habari za yeye ku'sign Yanga?
     
Loading...