Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heri c.c.m udom

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAKOLE, Jun 1, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    KUTOKA NDANI YA CHUO KIKUU CHA DODOMA-(UDOM) Taarifa za ndani ya Chuo hicho zinasema kuwa Uongozi wa Serikali ya Wanafunzi Unakabidhiwa kwa Vijana wa Kazi-CHADEMA baada ya mipango ya kuwaengua wanachama wa CHADEMA Kugonga mwamba. Duru ya kwanza ya uchaguzi ilimalizika hapo jana tar 30/05/2012 baada ya vijana wa kazi kuchukua nafasi nyingi za ubunge mpaka ma-block leader. Muda mfupi ujao nafasi za U-rais, makamo wa rais na marais katika ngazi za vyuo yatatangazwa ambapo dalili zaonyesha wazi kuwa C.C.M waliopandikiza vijana wao sasa wanapumulia mashine. C.C.M kwa heri UDOM!


    Tayari matokeo yametangazwa. Vidole viwili hewani
     
  2. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...nabado...tumeamua kukaba hadi kivuli mwaka hawana pakutokea...
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...nabado...tumeamua kukaba hadi kivuli hawana pakutokea...
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Someni watoto, wanaowatumia wamesoma!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watasoma tu hakuna shida au kwa sababu magamba yanababuliwa?
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ni ushauri tu natoa maana watoto wakiona mitihani inakaribia wanaanza kuvaa tshirt za chama fulani cha siasa na kudai wameonewa, kumbe mazuzu.
     
  7. S

    Sgaga Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabane hao hadi ma class leaders wawe wavaa magwandwa
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Someni na kupambana, mkono mmoja shika kitabu na mwingi umma unaokusomesha.
     
  9. A

    AZIMIO Senior Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inapendeza,lakini ni vizuri tupata matokeo rasmi maana usje kusikia tayari yamechakachuliwa.
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Kumbe UDOM ni CCM vs CDM, na sio chtristians Vs :fencing:?
     
  11. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nani alikudanganya kwamba chuo ni kwaajili ya kukodolea macho maandishi meusi peke yake! A proactive student is one who is inspired for application of knowledge acquired through reading and acting.

    Msisikilize ushauri wawakukariri...kwanza walipita chuo lakini chuo hakikupita ndani ya vichwa vyao....
     
  12. mozes

    mozes Senior Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongeren japo sio vizur kugombea vioni kwa itikad ya vyama! Pale ni katba ya wanafunzi ndo inayoprevail na sio chama! So sikubliana na wanafunz kua na mtizamo wa kivyama vya siasa wakat wanawatafta viongz!
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Eeh sasa na mkue muache mchezo wa kuahidiwa wali na ccm katika mikesha ya ccm mkaenda na kukesha uko uku mkiumwa na mbu wakati gharama ya kuununua wali ni ndogo sana ukilinganisha na malaria mnayokuja kupata
     
  14. KESSY FRANCIS

    KESSY FRANCIS Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TAARIFA ILIYOTOKA SI YA KWELI
    ccm udom inasonga mbele na kwa taarifa yako wagombea wote wa uraisi ni ccm kwanzia federation mpka collage level
     
  15. Y

    Yetuwote Senior Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuweka kumbukumbu sawa badili tarehe kwenye maelezo yako iwe 30.5.2012
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kutokana na unyeti wa ukombozi uliopo hapo mbele yetu nawasihi wanavyuo wote mtuunge mkono kadri muwezavyo na msikubali kutumiwa na ccm kwa kuswombwa kwenda kwenye sherehe zao.msome ila lazma mshiriki ktk ukombozi,viva udom
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkono mmoja shika kitabu na mwingine shika people's power.
     
  18. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kilio na system mkubwa, nchi ni ya vijana na acha waitumie.
     
  19. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si vizuri mkuu mbona kama kunaharufu ya udini hapa!
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Someni ila na nchi lazima mshiriki kuikomboa,viva udom
     
Loading...