Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heri 2011 "tongana' - karibu 2012 "wechonche"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUGAHIMBILA E R, Dec 31, 2011.

  1. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wapendwa mwaka 2011 umekwisha,tumefanya mengi mema na mabaya, tutafakari kwa makini wapi tumekosea tufanye marekekebisho na ambapo tumefanya vizuri tuombe baraka za mwenyezi mungu tufanye vizuri zaidi. Kila la kheri ktk mwaka mpya.
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi kilichonifurahisha ni majina ya miaka Tongana(2011) sasa tuna wechonche(2012)
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Itakuwa Essay ya Msubi ndo imeshinda kutoa jina la mwaka 2012.

    Wasubi ndo wanaopenda sana "Kwechoncha"
     
Loading...